Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House For Rent (Sharing Bases) Mbezi Tangi Bovu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bond James, Jan 11, 2012.

  1. Bond James

    Bond James Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF kheri ya mwaka mpya,

    Kuna nyumba inapangishwa Mbezi Beach (Tangi Bovu) (Please note sharing basese)

    Nyumba nzima ina pangishwa kwa kodi ya laki tatu kwa mwezi, (300,000.00) kama kuna mtu anataka kupanga ili muwe wawili
    wawili kwa kulipa kodi ya 150,000.00 kila mwezi, kila moja please call this number 0757-291560.

    Nymba ina vyumba vitatu vya kulala including, sebule kubwa, dining room, jiko

    Please hakuna dalali anayetakiwa
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa nini unalazimisha iwe sharing basis?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red sijakuelewa
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Unaweza kufungishwa ndoa kinyemela hapo.mi ni mdada huyo patner ni he au ni she ?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni she:rant:
     
  6. Bond James

    Bond James Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali nzuri (sharing basis means.....) badala ya kulipa kodi ya mwaka kodi ya mwaka 3,600,000.00 kwa mtu mmoja, wakati ni nyumba ni kubwa, watu wawili changangia hiyo gharama ya kodi. Kama wote ni wastaarabu hakuna mambo ya ndoa
     
  7. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu tunaweza pata picha za hiyo nyumba
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kodi unachukua kwa muda gani? Kila baada ya mwezi au Miezi au mwaka?
     
  9. Bond James

    Bond James Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hata nyumba ya kupanga, mnataka picha? Jamani pungunzeni ushabeki. Kodi inayotakiwa ni ya mwaka kwa kila mtu.
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    miie nshapata tayari japo mafuriko yalibisha hodi kwa mbaaaali
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ingekua muonekano sio muhimu watu wasingekua wanaenda kuangalia kabla ya kusema wanapenda au la. Kama unafanya biashara na uko serious endana na matakwa ya wateja, na usisahau kutumia common sense.
     
Loading...