Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for Rent - Nyumba Inapangwishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by killo, May 3, 2010.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mikocheni "B" near Coca Cola factory

    [​IMG]

    Groung floor; 3 bedrooms - 1 masterbedroom, Lounge, dinning area, kitchen, store, 2 public toilets, 1 pulic showerroom

    First floor; Master Suite with Studyroom and lounge

    Outside; Servans Quator with toilet kitchen, Parking Area, Large Garden, 5000 liter reserve water tank

    Suitable for private or Office use

    Rent; 2500 usd per month O.N.O (maelewano yapo)

    For more information please contact Salim on 0655 - 506 003 or 0784 - 506 003 ---- 24/7
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bei/gharama/pango kwa siku 30 ni hela ngapi? Malipo kwa mwezi au mwaka? Kwa dola ua madafu?
     
  3. killo

    killo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa kuonesha nia mkuu, nilisahau hilo lakini nimeeshaedit post na kuweka hivyo vielelzo

    2500 usd per month na kodi ni kwa mwaka lakini maelewano mengine yapo mkuu
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Only for fisadis na makampuni. Kwa maana hata profesa anayeishi kwa mshahara hawezi kuimudu.
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii bei ni kweli au imekosewa? yani mil3 na ushee kwa mwezi? huku tz hakuna hiyo
     
  6. M

    MJM JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Siamini kumbe unaweza kufanya kazi kubwaaaaaa ukilipa kodi ya nyumba hii unakwisha maana net 3.3M unaacha kwenye nyumba, kwa hela hiyo TRA lazima wale si chini ya Million na NSSF si chini ya laki tano. Tafuta mshahara, Ndiyo huu huu wa Mgaya na Kikwete?
     
  7. killo

    killo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uyasemayo yapo tz ila yategemea na malengo yako
     
  8. killo

    killo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well that is your opinion boss and i respect it
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hiyo kodi ya mwaka kwa cc tuliotumwa hela kwetu tunapanga uswahilini na tayari tunakuwa na plan ya kujitafutia kajibanda kako.
     
  10. Bon

    Bon Senior Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyumba ni nzuri,bei ipo kwenye range ya house market in Dar, ila nadhani mnatakiwa kuifanyai finishing nzuri, haivutii. landscape haijatulia, rufu yake, yaani, jenerali inatiwa finishing uweze kupata mpangaji. sikukatishi tamaa ila na ingevutia inepata mtu haraka. dol 2500 si kidogo. ningekuonyesha nyumba za bei hiyo zikoje nadhani unenielewa.
     
  11. killo

    killo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana kwa ushauri wako na nakuelewa sana BON

    Yoote hayo uyasemayo yawezekana kufanyika kwa makubaliano fulani kama tuta-afikiana na huyo mpangaji mtarajiwa
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna mtu ana $1000 vipi unapokea tufanye biashara??
     
  13. killo

    killo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka nashukuru kwa ushirikiano wako katika hili,
    sasa kama yawezekama Uwasiliane na Salim kwenye (0784) - (0655) 506003 Mweze kuelewana kama atakubali
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu nimempigia bado tunaelewana
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Kwa bei ya madafu leo 2500x1382
    Unanunua Kiwanja kikubwa Bonyokwa.
     
  16. killo

    killo JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana Kings
     
  17. killo

    killo JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You are entitled to an opinion, and that one is yours
     
  18. killo

    killo JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau vipi mboni kimya kimezidi kuhusu issue ya hapo juu? fanyeni biashara mambo yaishe, 10% ipo kama kawaida :smile-big:
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bongo bana nyumba imejaa magrili utafikiri ofisi ya Segerea.......... Gd luck mkuu..................
     
  20. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Haya ndiyo serikali yetu ingekuwa makini ingekuwa inayapiga vita na kuhakikisha kwamba hayatokei. Kwa nini kodi inatakiwa kulipwa kwa dola? Kwa nini kodi inatakiwa kulipwa kwa zaidi ya mwezi mmoja in advance? Nafikiri huu ni wakati sahihi wa serikali kuingilia kati na kuja na sheria ya kuzuia wenye kudai kodi kwa USD na pili kutaka kodi zaidi ya mwezi mmoja. Mimi nafanya kazi na mshahara nalipwa mwisho mwa mwezi, sasa unaponiambia nilipe kodi mwaka mzima hizo pesa nimezipata wapi? Kwa mtindo huu tunakaribisha rushwa, wizi na ufisadi!!!!

    Tiba
     
Loading...