Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House for rent…………….. 200,000/= PM

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mtambuzi, Jun 4, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    With one master bedroom, one bedroom, one toilet/bathroom and one sitting room cum dinning room as well ventilated kitchen and store with water (Dawasco) and Electricity (LUKU).
    Is suitable for a young family (with one or two kids).

    Ready for occupancy 10 July 2012.

    Located at Mandela Road, Mwananchi, Tabata Kisiwani. For more information please call: +255 754 012535 or +255 715 729292
     
  2. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona mwenye hizi namba hapokei simu?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Piga hiyo ya tigo itapokelewa................
    hata hiyo ya Voda iko hewani pia.......................
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndio ziko hewani, lakini hazipokelewi
     
  5. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nyumba hii siyo moja kati ya zile zilizokimbiwa na wapangaji wakati ule wa mafurikokweli?? tfadhalini saana wenye nyumba zilizopo kwenye hilo bonde linalotenganisha mwananchi na mtaita msijaribu tena kupangisha nyumba hizo tafadhalini sana nendeni mkaishi huko wenyewe. mimi ni mmoja wa waliokumbwa na yale mafuriko. vifaa vyangu vyote vilisombwa na mafuriko including all my senstive documents. wapangaji chukueni tahadhari.
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante kwa angalizo mkuu. This too is a useful news alert, lol. Ngoja Mtambuzi aka baba Cantalisia aje atufafanulie hapa kabla hatujajitosa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Nyumba haiko nyuma ya Mwananchi eneo ambalo lilikumbwa na mafuriko...... nyumba hiyo iko juu kabisa na inapakana na Police Post Tabata, iko kwenye hali nzuri kabisa na hata kama unamuelekeza mtu anafika bila hata kumfuata kituoni.....
     
Loading...