Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

house boy

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Apr 29, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    kuna ambaye hajaolewa hapa au kaachika ni mpweke awe na familia au asiwe nayo
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeachika. H'boy kafanyaje?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    ndio nataka kuwa h/boy
    ni ku pm?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Leo vp Ivuga umeshapata valeur tayari nini?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    sio mzee, natafuta mtu mwenye upweke
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahah lol
    mbavu zangu dahhhh
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Powa,nitakutafutia.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha! Kwan vp ile ndoa imeyeyuka??? Nitumie CV nione kama utafaa kuwa h'boy wangu.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    poa nakutumia ,dokezo tu ni kuwa naweza kupika kutandika na kufua nguo zote nyembesi na ambazo sio nyepesi. hapo unasemje?
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapa naanza kukufikiria. Unaweza ukanifaa. Hahahaha! Hapo kwenye kufua nguo nyepesi patakufanya upite bila kupingwa!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    hahhaha!! assante hapa nishakuwa an uhakika wa kupita bila kupingwa , na napendelea zaidi hizo nguo nyepesi ziwe nyeupe kwa sababu zikiwa ni nyeusi itakuwa sio vizuri, nyeupe zinavaliwa mara moja tu , haya mambo afro anayajua sana
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    afro d hatujaonana mda mrefu kweli yaani, whos keeping bussy
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kumbe hata kupost humu ndani inabidi ujipange, vinginevyo utaandika vitu unavyoelewa mwenyewe.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuhusu rangi usijal, hizi nyepesi zangu zote ni nyeupe! Sasa ngoja nishauriane na mshauri wangu then ntakuita kwa interview ya uso kwa uso! Afro D analijua hili lakini??
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    na ndio madhumuni ya post yangu, si umeona ushakamatwa? najua hadi hapa huelewi kitu,kuna jukwaa la siasa kule
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aende zake bana sisi tuendelee na mazungumzo yetu. Kapotea njia huyu, mfungulie mlango atoke upesi.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nawe pingamizi!! We mkuu Ivuga ile dozi yako ya hiv hujaimaliza,una gono lenye umri wa 10 yrs,mkeo alisha wahi kukufikisha kituo cha polisi ushoga, yule mpemba anajiaandaa kuleta posa kwenu na Sl umemdanga mteja wako kuwa we nimjane wakati mimi mmeo nipo na tupo wote mda huu.

    Kwa hayo yote naweka pingamizi na ninawasiliana na wakili wangu mpka saa sita usiku kesi itasomwa pale kisutu!!!!!!
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahaha! We nae umekurupuka! Ivuga kaomba kuwa h'boy wangu, sasa hayo mengine yanakujaje?? Anakuja kufanya kazi tu na sio kama unavyofikiria wewe.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    nangoja , afro d yuko masomoni na haruudi sasa hivi ndio maana nimeamua kutengeneza pesa kwa njia hii
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    hahahhaha!! mwenzangu sweety lady unalo aisee, jamaa ni carelessy namna hii, sasa huyu kama nyumba ndogo inatoa/inagawa mtandao wa simu halafu na wewe hugawi si anaweza kuwachanganya ati? hahah
     
Loading...