Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House boy au house girl - nani zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Dec 14, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    House boy anatembea na mke na watoto wa bosi wake wa kiume na wa kike, na house girl anatembea na baba/bosi wake na watoto wa kiume wa bosi wake.(Kwa baadhi tu ya hb na hg na sio kwa wote).

    Je yupi anafaa kuwa mfanyakazi wa nyumbani??
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hamna anaefaa hapo mazee!
    nikuulize wewe yupi ANAKUFAA?!.......:D
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Afadhali umerudi nyumbani nilikuona kwa kina Zitto Kabwe pale mnabadilishana mawazo. Mimi ndio sijui nichukue yupi -kwa vitendo vyao vibaya.
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hili swali halina uelekeo, umeonyesha mapungufu bila faida. what i can say is, siyo wote wako hivyo so wote wanafaa as per your need.
     
  5. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna bora, wote hawafai.

    Dawa ni kuwa na wale wanaokuja na kuondoka, wa kulala ni noma!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HA HA HA!
    kuna kitu hujakinoti kuhusu thread za zitto........!
    ni kama movies fulani za drama.mimi huwa zinanifurahisha kuzifuatilia NI KAMA MOVIE FULANI LA KIHINDI!:D
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilihitaji tuyajadili mapungufu kwa vile yamezidi faida zao.
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa mfano kumegwa kwa mkeo na house boy ni tabia ya mkeo kutoridhika likewise kwa mwanamke.

    Watoto kumegwa na houseboy kuna aina fulani ya attraction inatokea na tendo linafanyika, sasa basi kwa style hiyo lazima uweke distance kati ya hao watu. kwa mfano: kama una watoto wa kike wengi I suggest weka housegirl na kama una watoto wa kiume wengine basi weka houseboy they can fit/adjust accordingly.

    Vinginevyo unahatarisha familiayako.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anafanya nini kule? Ngoja nim-PM naona mpwa anataka ban! To me afadhali hausigeli kwa kuwa ntakuwa najisevia na watoto watakuwa wanapata eksipiriensi! Houseboy kunimegea waifu na watoto wa kiume na wa kike? Unamaanisha tigo siyo? Haivumiliki! Hivi silaha zinauzwa wapi vile?
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwaaaz bana!
    mimi simuhitaji beki tatu wala hausi-boi
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Mmmh hapo wote hawafai
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hausigel anamsaidia waifu hasa kipindi kile anachokuwa kwenye unajimu! Hausiboi ni STRICTLY PROHIBITED kwa nyumba ya ze Pillarz!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha hapa, ni kweli nimesikia visa vingi vya house boy kuvizia mzee ukisafiri mwezi 3 au 4 anageuka baba wa nyumba anaanza na mama mpaka watoto wa jinsia zote 2(she/he). Bora nichukue house gal then mimi nijiheshimu. kama atatembea na watoto wangu wa kiume bora kuliko house boy(Mungu apishe mbali)
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    House girl (Beki tatu) huyu analeta heshima nyumbani hasa anapokuwa ni mkali kuliko mamsapu! Nafikiria Kamiss City Centre fulani kuwa haouse girl mama akisasiri basi kana shika mikoba ndani kwa ndani!
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhhh.....
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmmh, hii topik inanishinda kabisa, no comment so far.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Usingeandika kitu kabisa! Comment yako hapa ni "No Comment"
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nadhani umeona SENKSI niliyokugongea. Hahaha! House girl anakusaidia kuwapa watoto eksipiriensi! At the same time mama akikubania unakuwa huna sababu ya kuhangaika mitaani na mabaamedi. Unajisevia kilainiiii!
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namwona MZENJI kwenye saa ya ukutani anahesabu masaa ngoja nimuulize ananjaa anasubiri lunch nini?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Utawatambua kwa matendo yao! WIVU ukizidi unaleta kero!
     
Loading...