Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba zilizokuwa za wangombea Ubunge wa EAL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yombayomba, May 24, 2012.

  1. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    asante sana mkuu. kama ungetuwekea kwa wote ingekuwa safi sana, ila ukiwatoa wagombea, lugha ya kina cameroun ni noma, nakumbuka rafki yangu alinambia unaweza kuonekana si handsome au si msomi kwa hii lugha heheheeeee. ila sio ya kwetu haina haja ya kupeana madongo.
     
Loading...