Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba za Nyenyere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinyoba, Oct 14, 2011.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wadau mi huwa nazisikia hotuba za Nyerere mara kwa mara kwenye TV. Kinachonishangaza ni inakuwaje mtu amefariki miaka 12 iliyopita lakini hotuba zake ni kama amezitoa mwaka huu tena hata unaweza kusema ni mwezi huu? Hasa ukizingatia hali ya siasa nchini hivi sasa! Wakati mwingine unaweza kudhania anamsema mtu fulani au kikundi cha watu fulani.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nyerere alikua kichwa kingine kisicho cha mfano tz
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwalimu was an exceptional
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Then tunasema tuna moderators ambao huangalia kila Thread inapoanzishwa .... .... ... well, very good son you've made your buck!
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Una maanisha nini hapo?
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mods: naomba mrekebishe heading hotuba za NYENYERE, labda kama kuna mtu wa jina hilo anaezungumziwa, nadhani NYERERE ni sahihi
     
Loading...