Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Rais wa TZ ya mwezi June

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Barubaru, Jul 5, 2011.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tumekuwa na tarbia na sasa naona imekuwa kama ada kwa kiongozi wa Tanzania Rais Jakaya Mrisho Kikwete kuzungumza na wananchi wake kila inapofikia mwisho wa mwezi kwa nia ya kutoa ufafanuzi wa mambo mbalimbali yanaoendelea nchini mwake.

    Sasa wadau mlioko huko Tanzania napenda kuwauliza Vipi hotuba hiyo ya Rais ya mwisho wa mwezi June ameitoa? na kama ameitoa amezungumzia suala gani?

    Tunaomba mtujuze mlioko huko Tanzania
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rudi nymbani bwana mkubwa tutafute uhuru uliopotea, hatuna rais huku bali tuna mtawala. Habari ndo hiyo!
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda mtoe dual citizenship naweza kufikiria kurudi. Lakini kurudisha passport ya Oman na kuchukua ya Tanzania ni sawa na kutema asali na kutamani pilipili.

    Poleni sana
     
  4. e

    ebrah JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh, nina wasiwasi na uzalendo wako, hata kukujibu kuhusu hiro hotuba ya huyo wa kujitetea sioni umuhimu! cha msingi jua tu kuwa Hatuna Raisi tuna mtawala kwa tiketi ya magamba
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kumbe we sio mwenzetu,umeshaukana uraia wako wa tanzania...bah!Umenisikitisha sana mkubwa,sasa kila mmoja wetu akiamua kutimka kukimbia matatizo ya nyumbani si ndo tutaiangamiza Tanzania yetu.,Rudi home tuungane kuikomboa nchi yetu bwanaa!
     
  6. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe bado unatamani kuitwa mtanzania? Sijakosa uzalendo naomba msije mkanihukumu! Nchi inayojengwa na wananchi na kuliwa na mafisadi, nchi yenye utajiri mkuuuuuuuuuuubwaaaaa unaowanufaisha wageni (zamani tukiwaita MAKABURU/WAKOLONI), wamerudi kwa staili ya UWEKEZAJI! Nchi inayotegemea kudra za mwenyezi Mungu kupata umeme, hata mimi nikipata mchongo, bila kujali umri wangu NASEPA!
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkataa kwao ni mtumwa. Mimi ni mwarabu wa Omani, Zanzibar nilizaliwa tu na kusomea Bara.

    Kwani nikivaa kama ninavyovaa nguo za asli yyangu basi nitaitwa mdini na pengine kukasa baadhi ya haki zangu.

    Nyumbani ni Nyumbani. Huku nipo huru sana na nina wasaa.
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,531
    Likes Received: 1,761
    Trophy Points: 280
    Asali au pilipili inategemea tu unataka kuitumia wapi...................... WENZIO HUKU ASALI HATUWEKI KWENYE SUPU WALA KITIMOTO........... ni pilipili tuuu
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,166
    Likes Received: 11,441
    Trophy Points: 280
    Hata akitoa iyo hotuba labda atoe kwa maandishi kupitia magazeti tu kwa sababu akisoma kupitia vyombo vya moto haitawafikia wananchi kwa sababu hakuna UMEME masaa mengi sana Tanzania nzima.
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sasa vipi ya mwezi June kama ada ameshaitoa? au ndo usanii wa waDanganyika?
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu sasa km wewe si mtanzania maswala ya siasa za tz yanakuhusu nini? au wewe ni miongoni mwa wawekezaji mnasubiri JK atangaze uhuru wa wawekezaji ili ushangilie?
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,962
    Likes Received: 2,415
    Trophy Points: 280
    acha utani bana
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nimewekeza saana Tanzania na ninataka kuja kugombea uwaziri huko hususan Tanzania Bara (Tanganyika)........joke.

    Naipenda TZ na nasikitika sana nchi tajiri sana lakini wananchi maskini as'hat.
    Uchumi unaliwa na wachache
     
  14. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hapa ulikuwa unataka kusema nini vilee...!Acha ulimbukeni wewe,tena ondoa fikra potofu mtu wangu,usikimbie tatizo baki hapahapa tupambane na wanaoihujumu Tanzania/Tanganyika yetu ili siku moja iwe nchi ya maziwa na asali.Ujasiri wa kubaki nyumbani na kupambana utatuweka huru na tutakumbukwa na vizazi vijavyo.Acha ubinafsi!
     
  15. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haya banaaa!
     
  16. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Barubaru,hiyo hotuba atamhutubia nani,Nchi iko gizani kwa sasa,nadhani hata yeye anajua fika ujumbe hautafika kwa walengwa.Lkn pengine sababu nyingine,ni kutokuwa na majibu ya uhakika na hasa hili la umeme.
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Karibu kwenye maandamano ya mwezi wa nane kani ndio kipindi umeme utakuwa hakuna kabisa na ndio tutakpo mwambia JK ajiuzuru na hatuna imani na waziri mkuu that is for sure waambia ALjazeera ajiaande kuja kwenye maandamano ya Nchi nzima ni kama ya Misri Mororco syria tunis. JK nchi imeisha mshinda wana tupeleka kwenye janga. Ngereja ni Mbuzi wa kafara anamlidia JK makosa yake ya Nishati na Madini ule wakati alikuwa waziri ndio mikataba yote mibovu ilipo sainiwa na JK alikuwa shaidi ambae sasa ni Mtawala wetu
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Alikuwa ziarani nchi za nje. Nilidhani aliisoma huko huko. Nyie ndio mnatakiwa mtujuze.
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu njoo bwana tumtoe huyu nduli natuikomboe nchi yetu.
     
  20. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mwezi May, Salva Rweyemamu alitoa press release kwamba mkuu hakuwa na jipya nasikia hata June hii Salva alitaka kutoa Press Release ila document imeliwa na Trojan so labda kesho atatoa Press Release kwa nini June hakukuwa na hotuba. Tanzania ya sasa mambo shaghalabaghala!
     
Loading...