Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Rais kwa taifa kupitia wazee inarudiwa TV tumaini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Nov 19, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao hawakupata nafasi ya kumsikiliza Rais jana waangalie marudio ya hotuba yake inaendelea sasa hivi Tv Tumaini. Baada ya kuangalia na kumsikiliza kwa watakao muelewa walete hoja na ambao hawatamuelewa ni bora wanyamaze japo haki ya kuchangia humu ni ya kila mtu.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    rais kwa familia yenu! Mods! Naomba msaada wako twafwadhali! Futa hii thread! Kwn inanichefua roho kbs!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Inarudiwa pia TBC,kwa wale washabiki wake waangalie!!!!!kwangu mimi ni kinyaa tupu:A S embarassed:
     
Loading...