Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Rais Kikwete Sept 30, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Sep 30, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ameanza kwa kuzungumzia kilimo na mkutano wa arusha ambao ulikuwa wa kuhimiza uwekezaji katika kutumia zana bora za kilimo
     
  2. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Pembejeo za kilimo,tafiti mbalimbali ili kuleta mapinduzi ya kilimo,
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Masoko,bei nzuri ya mazao na kuboresha miundombinu ya barabara
     
  4. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ni jukum la serikali na wakulima kuhakikisha tunaongeza uzalishaji
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Misaada imepungua sana kwenye sekta ya kilimo na sasa uwekezaji mkubwa ktk sekta ya kilimo ni wa fedha za ndani.
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Afrika ndio bara pekee lenye ardhi nzuri ya kilimo
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri kwa hamu kama atalonga kuhusu mauaji ya kinyama ya Daud Mwangosi ambayo yameshamnukisha kimataifa.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie akalale, tumeshachoka kusikiliza uongo wake. G Bush anamwita huko Texas
     
  9. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ni muhimu sana kushirisha sekta binafsi katika uwekezaji na uendelezaji wa kilimo endelevu
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anatuhadaa huyu kana kwamba sisi ni wa mwaka 1970 ambao hawakuijua dunia? Kwanza huko Marekani anaoenda mara nyingi ameona nchi nzuri inavyopendeza kwa natural vegetation ukilinganisha na Tanzania? Yes Tanzania tuna rasilimali nyingi hasa madini, maziwa, lakini hili la ardhi nzuri asitudanganye, tumeiona dunia bana.
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndo anaongea mida hii mchana wote alikuwa wapi?
     
  12. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Miradi mikubwa saba imeanzishwa nyanda za juu kusini kwa ajili ya kusaidia afya ya udongo na kuboresha hali ya masoko
     
  13. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Alikuwa amepumzika mkuu!

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    aongelee pia kusuhu mwangose....asisahau mpango wao wa kuwatoa kwa nguvu machinga soko la kilombero wiki hii coz walikuwa wanasubiri mkutano uishe...
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    i hope atazungumzia kwanini this time amempisha member kwenda nyu yok
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    endelea kutujuza hivohivo ingawa siyo mida mibaya kuvhafua ubongo na hizi habari zake...
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa kama mwanga vile...anaogopa mchana kama nini vile....
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Shirika la biligates na mkewe linaendesha program kubwa sana ya kuongeza ujuzi wa teknolojia ya uzalishaji wa mbegu bora
     
  19. C

    Chademason Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama kachukua hii inchi kilo ya mchele ikiwa 500 hivi sasa ni 2500, sukari kilo 1 ilikuwa inauzwa 300 hivi sasa ni 2600, kilo ya maharage ilikuwa inauzwa 250 hivi sasa ni 2500. Mapinduzi ya kilimo anayo yaongelea ni yapi kama sio siasa zisizo na mashiko? The end is near CCM will be going to hell.
     
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Miaka 20 ya vyama vingi imekuwa ya maendeleo sana

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
Loading...