Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya rais Kikwete kufunga mwaka 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Dec 31, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, jioni ya leo, Ijumaa, Desemba 31, 2010, atatoa salamu maalum za Mwaka Mpya kwa wananchi.

    Rais Kikwete atatoa salamu hizo kupitia hotuba yake kwa taifa ambayo ataitoa kwa njia ya redio na televisheni.

    Katika salamu hizo, Rais Kikwete anatarajia kuzungumza masuala mbali mbali kuhusu matukio makubwa ya mwaka huu na mengine muhimu yaliyojitokeza katika jamii ya Tanzania katika miezi 12 iliyopita.

    Taarifa hizi ni kwa mujibu wa kurugenzi ya mawasiliano Ikulu

    IFUATILIE HAPA - http://bit.ly/h5T3k5
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Max... nasubiri jinsi atakavyoelezea mambo ya uchaguzi, ukimwi, magari ya kifahari, umeme, dowans, nile basin, ufisadi, sex and youths, kilimo kwanza na interpretation yake, natinal security, infrastructure, serengeti road, misharaha versus inflation, UDINI, his "too many" trips, love of his poor people, urban planning and msimamo wa gbagbo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...