Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Rais JK Mwisho wa Mwezi 31/12/2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Dec 29, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Term iliyopita Rais alikuwa na utaratibu wa kulihutubia taifa kila mwisho wa mwezi. Sina hakika kama bado Rais ataendelea na utaratibu wake wa awali kwa kipindi hiki cha miaka mitano anachomalizia.
    Na kama Rais ataendelea na utaratibu wake wa awali basi mimi nasubiri kwa hamu kusikia jinsi atakavyozungumzia yafuatayo:-

    1. Madai ya katiba mpya yaliyoibuliwa baada ya kumalizika kwa uchaguzi
    2. Vurugu zilizotawala katika chaguzi za mameya sehemu mbalimbali nchini
    3. Hukumu ya kesi ya Dowans dhidi ya Tanesco na kauli mbalimbali za viongozi wa serikali yake.
    4. Hukumu ya Kesi ya Radar iliyotolewa hivi karibuni nchini uingereza ikihusisha kampuni ya BAE systems
    5. Majukumu na nguvu ya polisi Vs Vyama Vingi nchini, hususani katika ukuaji wa demokrasia.
    6. Mfumuko wa bei unaoendelea nchini Vs dhana yake ya maisha bora kwa kila mtanzania
    Nasubiri kwa hamu nisikie hotuba yake kama itakuwepo mwishoni mwa mwezi huuu!
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Mimi nitataka aseme ahadi alizotoa wakati wa uchaguzi zina dhamani ya Tshs. ngapi..........
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aah let the bygones be bygones! ilikuwa style ya kupatia kura
     
  4. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeelezea mambo ambayo kweli kila mtu angepeda kusikia mkuu huyu wa nchi akiyatolea ufafanuzi, lakini ni kawaida yake kutojadili mambo ambayo yanaumiza vichwa vya watu kwa wakati ambao anatoa hotub zake.

    Nafikiri tusibiri kusikia mikakati aliyonayo katika kutafuta wahisani waje kutusaidia mizigo yetu.
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ningependa aongelee atafanyaje na Mkuu wa Takukuru baada ya siri ya weakleaks kuvuja
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhh sidhani na simshauri kuongelea hilo sababu linaonesha lina ukweli ndani yake!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Kimsingi hatakiwi kumuadhibu Hosea............... Ahangaike na akina Mkapa, EL, RA etc........full stop
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwa sababu wananchi sasa wameshajua msimamo wake dhidi ya wala rushwa! kwa hiyo chochote atakachosema ku-pretend kwamba yeye yupo smart kwenye kufuatilia rushwa itakuwa bure tu kudanganya wasikilizaji wa hotuba yake!
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hayo ni msingi kwa muda huu lakini JK ana ubavu wa kuyazungumza?
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kesho ni kesho(31.12.2010) msema kweli ni mwongo Jk kutoa HOTUBa ya funga mwaka
    hutoba inaweza kuokoa na kurudisha imani za watanzania.

    1. Jk atakuja na majibu ya dowanss kuwa serikali haitalipa hiyo hela
    2. kuanzisha mchakato a katiba mpya tume kuchagulia
    3.
    4.
    5.


    wanaJF ongezea kesho(31.12.2010) JK kuibuka shujaa na mwokozi:target::target:
     
  11. D

    Deo JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mchezo mwingine wa kuigiza.
    Mtaniambia akimaliza hotuba hapa JF
    Asanteni
     
  12. C

    Campana JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama atazungumza, sansana atajishekeshachekesha na kuongelea safari zake za Malawi (na kuzindua kaburi la Marehemu First Lady), na kwingineko
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atutajie mmilikiwa Dowans ni nani kama ni Rost Aziz au vp. Manake hii mihela mingi sana ati kupotea hivi hivi kwa mafisadi.
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Asije akasahau kuwa watanzania wa leo si wale wa enzi za mwaka 47 . Time will tell
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Thubutu yake.......!!!
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu unaishi nchi gani kesho ni tarehe ngapi...... 30.12.2010..... hata nepal au Australia bado hawajafikia hiyo time...... please
     
  17. p

    pierre JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Campana umenifanya nichangie maana comment yako kuwa mkuu wetu wa nchi atajichekeshachekesha imeniacha hoi.Hivi ni kwa nini tuko hivi??Ina maana badala ya mkuu wa kaya kuzungumzia matatizo yetu azungumzie kuhusu kuzindua kaburi la FL wa malawi??Is it serious?Campana niambie kama ndivyo alivyo niondoe hata kale kaimani kadogo kalikobakia.
    Rich Dad na wewe unasema tuache tu eti ilikuwa style ya kuombea kura??Is it??Hata katiba ilikuwa style ya kuchakachua???Halafu we rich unasema tuache tu tusiulize??
     
  18. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata akitaja haitasaidia...........unategemea nini kutoka kwa JK ikiwa mwanasheria mkuu kashasema kesi ifungwe na wao hawana mpango wa kukata rufaa...........nothing to expect...........ni upupu tu na blah!bla! za uchaguzi ulikuwa wazi,huru na haki na tutapambana na udini, tuendelee kuombea mvua na upupu tu kama huo.............kama alishindwa kutoa visionary speech siku ya kufungua bunge unategemea kesho????.....ni maumivu tu tufunge mkanda...
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Ushahidi mwingine kuwa JK na wapambe wake ni watu wa hovyo kabisa wanakurupuka tu
     
  20. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...