Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya mwisho wa mwezi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msnajo, Sep 30, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wakuu salaam sana! Taratibu zilionyesha kuwa kila mwisho wa mwezi JK analihutubia Taifa. Miezi kadhaa cjaona hicho kitu, what went wrong? Was it JUST KIDDING(JK) as I saw from his FB pages?
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakuna umeme, unategemea nini?

    Kompyuta ikulu hazifanyi kazi kisa umeme
    Ikiandikwa kwa mkono kwenye radio hatutasikia kisa hakuna umeme
    ikioneshwa kwenye TV hatutaona kisa umeme

    Hatutakuwa na hotuba mpaka hali ya umeme itakapo tengemaa
     
  3. k

    kibunda JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rais yuko likizo!
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nikiona tu sura yake kwenye TV naweka CD ya Rose Mhando so sijui lini huwa anaongea maana nikimsikiliza naweza pasua TV yangu bure labda akawahutubie Bagamoyo
     
  5. k

    kibunda JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu hajakaimisha nafasi ya kutoa hotuba
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hana kipya cha kuwadanganya watanzania. Alisema uongo wote hadi akaishiwa kabisaaa.
     
  7. k

    kibunda JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole Mkuu! ikibidi hubidika. Yupo tu mpaka otherwise iamue.
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anaudhi sana huyu jamaa
     
  9. m

    msnajo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwanini asiombe hotuba mbadala kutoka kwa S.RWEYUMAN, msemaji wake mkuu. Haya matatizo yote tunayokumbana nayo, kweli hana jambo la kuzungumzia? Hii ni hatari mno, as if hatuna prezdaa hapa tz?
     
  10. D

    Deo JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni matatizo ya kuiga. Anasema alijipangia badala ya kusema alimwiga Mkapa.

    Vipi na ile ya kuulizwa na wananchi wake maswali? Hii ingekuwa safi siyo
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vasco Dagama yupo busy na safari
     
  12. m

    msnajo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kuhusu kuulizwa maswali nafikiri angetaman ardhi ipasuke. Kuhusu kuiga hotuba, alidhan ni swala kukurupuka bila reasoning! For sure, hatuna prezdaa watz
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    atuzungumza nini wakati hamna jipya?
    au mnataka atueleze kwa nini tuwalipe DOWANS?
     
  14. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ni tete kila kona ataongelea nini na kipi aache, huku maafa, huku ajali, huku uchaguzi Igunga.
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    tatizo lenu wabongo, raisi wetu ni msikivu na mwelewa sana. Anatumia busara maana anajua sasa hivi hakuna umeme na wadau wote wako Igunga. Pia anajua kuwa hata watoto wa miaka mitano siku hizi wanajua 'mchele na pumba'
     
  16. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani wakuu Jk yupo hapa nchini?
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nini maana ya expire date?? Itakuwa ni expired pia...
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Haimo katika katiba ya nchi
     
  19. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yupo mkuu si unaona picha yake kwenye habari leo akipokea mafungu
     
  20. o

    okanda n. Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu dogo hafai kuliongoza taifa hili..
     
Loading...