Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya mwenyekiti wa tume ya mabadiliko ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Jun 19, 2012.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu nawakalisha kama ilivyo...
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu kwa taarifa

    By: Tume ya katiba
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tume imejaa wazee tupu. ok naanza na maoni, wafungue web site yao, watu tuweze kutoa maaoni hata walio nje ya nchi, shortly watumie mitandao hata ya kijamii. tuanzie hapo kwanza
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapana, tutakuwa na website nyingi sana.
    JF Tayari kuna room ya Mchakato wa Katiba iliyoanza muda mrefu kabla hata ya hiyo tume haijaundwa, wao ndio wajipange ni namna gani wataexploit resources za JF, Ukizingatia wengine hatutapata muda wa kutoka kwenda kuonana nao uso kwa uso.

    Tunawakaribisha sana na wajue wangine tutashiriki kama pweza vile, kila watakakokuwa tutakuwapo kutoa maoni, wasituchoke.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    By POMPO [​IMG]
    Tume imejaa wazee tupu. ok naanza na maoni, wafungue web site yao, watu tuweze kutoa maaoni hata walio nje ya nchi, shortly watumie mitandao hata ya kijamii. tuanzie hapo kwanza,
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti angeweza kutaja hizo twitter, facebook na nyinginezo ili tuanze kazi leo.
     
Loading...