Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Mkuu jana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Columbus, May 2, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kiasi fulani niliipenda hotuba ya Mkuu jana ingawa kuna maswali mengi ambayo hakuyatolea majibu km aliposema waajiri wanatoa masharti magumu wanapotangaza nafasi za kazi, kipengele cha uzoefu kinawazuia vijana wanaotoka vyuoni kupata kazi. Nilitegemea yeye Mkuu angetoa dira, ni kweli vijana hawana uzoefu ktk kazi na hii imetokana na wanafunzi vyuoni kukosa elimu ya mazoezi ya kutosha (field work). Pengine serikali ione umuhimu wa kutenga fedha zaidi kwa vyuo vyetu ili wanavyuo waweze kupata field work zaidi ili wasiwe kikwazo kwa waajiri pale wanapoajiriwa.Nawasilisha.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heri yako wewe uliyeipenda! Wengine tuliiona kama sehemu ya kutaka aonekane amekubalika baada ya mwaka jana kutokualikwa kwenye sherehe kama hiyo! Hotuba ...
     
  3. M

    MSEHWA Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu anahoja yake. Hakika hotuba ya jana imetulia. Tatizo ni huo uzoefu, ungetolewa ufafanuzi anautatuaje. Big up JK. Ukikosa tunapaswa tukupondee ila kwa waungwana kama sisi ukifunika mabonde lazima tukupongeze!
     
Loading...