Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Mhe. Waziri Shamsi Vuai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Blessing, Jul 16, 2012.

  1. B

    Blessing JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamsikiliza sana huyo Mhe. Waziri wa Jeshi. Kwa kweli ametumia busara sana; anaelewa kabisa jukumu la Jeshi. I have noticed Zanzibarian are very transparent personnels and not dirty like CCM wa Bara. They can be good leaders. He is very straight forward on the point and transparent. This are the people tunahitaji kwenye Serikali. Viongozi wengi wa Zanzibari sio walafi wala waizi kabisa kwa sababu wanajua umuhimu ya Uongozi.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,152
    Likes Received: 1,400
    Trophy Points: 280
    hakuna waziri wa jeshi ila kuna waziri wa Ulinzi na jeshi la kujenga taifa acha kuleta mzaha hapa kwenye jukwaa la siasa!!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mwenye hotuba yake atusaidie wengine hatuna access!!
     
Loading...