Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya MB-Nassari (CHADEMA) baada ya kutangazwa imeliza wengi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Apr 2, 2012.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ameanza kwa kumtaja mungu kuwa walianza na Mungu na sasa wamemaliza na Mungu, wako waliomtukana kuwa hajaoa lakini wameru wakampa kura kwa kuwa haendi kusuluhisha kesi za ndoa, wako waliosema yeye ni maskini lakini wameru wamempa kura maskini mwenzao, wako waliohonga sana, lakini wameru wameamua kuchagua haki ....angalia TBC live
     
  2. w

    wamwala Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sn CDM Mungu yu pamoja na waja wake 2015 sio mbali tusibweteke tuchukue nchi Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer . Hure sana
     
  3. t

    tikatika JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Mungu ampe nguvu za kufanyia kazi.
    Mungu bariki Tanzania
    Mungu bariki Chadema
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    daaah.......!
    kiukweli nina furaha. nina furaha ya ajabu.
    nimewapenda sna wameru. Hongera Joshua, hongera meru, hongera chadema, hongereni wana mapinduzi.
    naipenda sana hii nchi. nawapenda sana wanaoipenda hii nchi.
    Mungu aibariki nchi yetu.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namkubali jembe langu!
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hongera mkuu kwa ushindi na Mungu akubariki
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    freedom is coming tomorrow,pipooozpawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa ukombozi kamili umeingia vita hupiganwa pembezoni hatimaye ngome hutekwa tunaikaribia ngome sasa,hongera Nasar hongera CDM,hongera mapinduzi
     
  9. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera zake sana viva chadema
     
  10. k

    kyoga Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mungu ampe nguvu aweze kuliwakilisha jimbo la Arumeru kwa mapenzi yake yote, ni jambo la kumshukuru mungu kuwa amesikia kilio cha wameru na watanzania kwa ujumla, kazi iliyo baki ni 2015 kuikomboa nchi hii
     
  11. s

    suli Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu ni mkubwa na ya Mungu mengi, Aksanten sana wameru 4 inspiring us!
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    fundisho kwa sisiemu kwamba matusi yao yakina Lusinde na vitisho vyao kwa kuweka msitu wa ffu haikua na uwezo wa kushinda nguvu ya umma!,
    Mungu ibariki CDM,
    Mungu wabariki wameru,
    Mungu mbariki kamanda wa ukweli Nassari!
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Vipi Lusinde kajifungua? Viongozi wengine wanatoa lugha chafu na kudhalilisha wanawake, wakidhani huo ndio umwamba. Lusinde anaona kuwa watu wanaobeba mimba na kujifungua ni watu dhalili sana miongoni mwa umma. Sijui Mama Spika atampa mwongozo gani.
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    M4C.jpg This is called Movement for Change!!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ukimtegemea MUNGU unafanikiwa
     
  16. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ni wetu hayupo na mafisadi yazidishe wizi. POEPLEZZZ POWEEER FOREVER,
     
  17. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tumekesha kulinda haki ze2 na mungu ametuwezesha tumezipata pamoja na ccm kuleta vurugu za hapa napale.tumemaliza awamu hii muhm.ila sasa hakuna kusherehekea ushindi tunawataka polisi kuwatoa vijana wetu kwanza.
     
  18. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hongera Nassari. sasa ukatafute suti kwa ajili ya kuapishwa. Siku utapoapishwa hakika WaTZ wote wataangalia kipindi cha bunge.

    Ukiweza, uvae lile rubega la kimeru na uwe na kile kifimbo chako.

    Mwisho - huu ushindi uwe ndiyo mwanzo wa kazi. Wananchi wa Arumeru wanategemea mengi kutoka kwako
     
  19. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red ndo umeharibu kila kitu. Sasa wewe unafikili kila mwanajf anaangalia hilo lichaneli la kijinga hivo? Ukitaja TBC mimi napata kifua kikuuu huku bana! kwa taarifa yako nina miaka 3 sijawahi kuiangalia hio tbccm
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mod tuwekee tuone member wote wanao browse hii thread naona unawaficha wakina rejao ritz na mama porojo bila kumsahau radhia sweety ushindi ni dhahiri Leo nitapiga mzigo mpaka boss akimbie
     
Loading...