Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya kutisha!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mvaa Tai, Mar 11, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nikiwa ndani ya daladala asubuhi hii, karibu nusu ya abiria walikuwa wanajadiri kitendo cha Serikali kuingilia kati matibabu ya Babu Loliondo wengine walikuwa wakipinga na wengine wakiunga mkono, wakiwa wanaendelea kubishana, ghafla nikasikia redioni mtu anahutubia Taifa sauti kama JK hivi.

    "Serikali yenu mliyo ichagua itahakikisha haiingilii imani za watu maana serikali yenu haina dini, ila kutokana na ukweli kwamba serikali inawajibika kumlinda mwananchi na mambo yanayoweza kumuathiri kwa namna yeyote ile, Serikali yenu inaangalia uwezekano wa


    1. Kusitisha kwa mda matibabu ya Babu Loliondo mpaka ijiridhishe na ubora wake.
    2. Kusitisha kwa mda ubatizaji makanisani kwa kutumia maji mpaka ijiridhishe kama maji yanayotumika kubatizia ni maji safi na salama kwa matumizi ya binaadam.
    3. Kuzuia kwa mda matumizi ya ubani wakati wa kuendesha Sala na ibada mbalimbali mpaka ijirishishe kwamba ule moshi hauathiri afya za binaadamu.
    4. Kusitisha matumizi ya Biblia na Quran kwa mda tunataka kuunda kamati maalum itakayochunguza kisayansi kama yaliyomo ni ya kweli au la. Hii tunaifanya kwa makusudi ya kumlinda mlaji wa hivi vitabu."

    Ghafla nikasikia kelele za "Coins" nikashtuka usingizini na kumuona konda anataka nimlipe nauli yake kumbe nilikuwa NDOTONI!!!!!!!!.




     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    I see!
     
  4. m

    mgalisha Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu...!! hii ni kubwa kuliko
     
  5. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu nimecheka sana, ila Ezan nitaku PM kuna kitu nataka tukijadiri if you don't mind
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uanachekesha mkuu .
    Kazi ya Wassira ni Hasira na siyo migogoro ya dini na tena anaikuza
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,ha,ha,ha,ha,ha,haaaa kumbe ulikuwa umelala ndan ya daladala ha,ha,ha,haaa
     
  8. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha!!!!!!!duh! hapo meseji shilingi...no nimekosea meseji senti.
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yaa si unajua mkuu unaamka saa10 usiku kujiandaa kwenda kazini Posta, unatoka Posta saa12 jioni kurudi nyumbani Madale unafika saa4 usiku unaoga unakula mara saa6 usiku unajitupa kitandani ukipiga hesabu vizuri unajikuta umelala masaa manne tu. Kwa hiyo kulala ndani ya daladala hakukwepeki.
     
  10. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na hayo masaa manne, moja la kufunga jicho la kwanza, moja la kufunga jicho la pili, moja la kuchagua ndoto ya kuota, nusu saa ya kushtuliwa na mbu, dakika ishirini za kulalamika kwa kuumwa na mbu, dakika kumi za kumjibu mwenzi wako kwa nini hujaomba naniii. Hapo kweli 'hakuna kulala ya Juma Nature ina mantiki'

    Kuna haja ya daladala kung'oa viti na kuweka vitanda, 'it is the only confortable place for mlalahoi'

    Ukizingatia ndoto hii uliiota ukiwa umesimama kutoka madale mpaka town maana viti vimejaa.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndoto inaweza kuja kuwa kweli
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah,
    Ama kweli, kucheka ni afya ya akili!!!
     
  13. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona kuna ka-ukweli ndani yake!
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo konda nadhani aliwahi kufanya kazi wizara ya ile inayoongozwa na wasira, ha ha ha ha ha ha ha ha nimecheka sana:lol:
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii si ndoto Mkuu, ni siri iliyowazi. Tayari yote yanatokea kwa sababu Serikali yetu inatujali sana:
    1. Matibabu ya Loliondo hayana usalama, yenye usalama ni ya Muhimbili unakopasuliwa kichwa badala ya mguu
    2. Maji tunayotumia hayako salama, yaliyo salama ni yale tunapofungua bomba linatoka upepo na kutu
    3. Matumizi ya ubani na udi, moshi wake unahatarisha maisha yetu, moshi salama ni wa diesel unaotanda anga yote, miji yote inanuka diesel... Aaaaaah, marashi gani bora zaidi!
    4. Yaliyomo katika Biblia na Quran yanatia shaka, yanaweza kutuzuga na matumizi yake yakatunyima haki zetu za kibinadamu; yaliyo sahihi ni yale yaliyomo Katiba yetu ambapo hata kauli ya balozi wa nyumba kumi inakuwa sheria na matokeo ya kura yanachakachuliwa na hakuna mahakama Ulimwenguni ya kupinga matokeo. Tunataka serikali yetu ituenzi vipi tena zaidi ya hivi?
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hii thread ni bab'kubwa, sometimes ni sawa kuwa na thread kama hizi! Thanks
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama Rais anaweza akawa mpuuzi kiasi hicho
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mungu aepushie mbali!!
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mhhhh ngoja hapa nisi-comment hapa, nisije jikuta mimi siyo raia hapa Tanzania
     
Loading...