Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya kufunga mwaka.....31 Dec 2010

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Dec 31, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa wajukuu zangu wapenzi, wadogo zangu, kaka zangu, dada zangu na wadau wote wa JF,

    Babu anawatikia heri ya mwaka mpya wa 2011.

    Kwa upande wa babu mwaka huu umekuwa wa mafanikio makubwa sana ingawa wengi wetu itawachukua miaka mingi kuyaona. Hata nikipumzika kabla ya kuiona 2011, bado nitaenda na amani walau kidogo, kwani nitakuwa nimewaacha wajukuu zangu na ndugu zangu wote Wadanganyika wakiwa tayari wametokwa na nyamulunda waliyokula kwa miaka 49 sasa.

    Babu hana zawadi ya kuwapa isipokuwa anawashukuru nyoote kwa michango yenu iliyotufikisha hapa tulipo.

    Naomba kuwashirikisha haya maneno ya busara ya ndugu yetu PakaJimmy,

    Ni imani yangu thabiti kabisa kwamba baada ya kile kichotokea 31 Oct 2010, Tanzania hatakaa iwe ile tuliyoizoea. Hata mafisadi wote wanalijua hili.

    Nawatakia kila la heri. Mwaka mpya wa 2011 uwe na amani kwenu, mpate furaha na raha ya kutosha.

    Babu DC.
     
  2. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babu asante kwa hotuma yako
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    sijaelewa
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Taratibu utaelewa tu maneno ya mkuu DC n i mazito sana hayo
     
  5. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swirry upo? Heri ya mwaka mpya ushatoka usalule. Babu 2nashukuru kwa ho2ba yako nzuri hope utavuka mwaka bado hekima zako 2nazihitaji
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dark City, poa tu kwa hutuba nzuri na mimi nikipata NAULI basi tukutane huko huko 2011 basi, au vipi???
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asanteeee
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mama big hotuma ndio nini?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Asante kwa hotuba nzuri babu!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana babu DC kwa maneno yako ya hekima na mungu akujaalie umri mara mbili ya ulio nao sasa.
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    heri na kwako pia sweetie, nimeshatoka kule bana....sasa nipo mitaa ya kati! vipi umesalimika?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Heri ya mwaka mpya Ezen,

    Hujaelewa nini ndugu yangu?

    Hata hivyo nimeshasema kuwa kuna watu itawachukua muda kung'amua kuwa Tanzania (au soma Tanganyika) ya kabla ya tarehe 31 10 2010 siyo ile ile iliyozaliwa baada ya hapo. May be wewe ni mmoja wao.

    Ila kama huamini, basi unaweza kuona mwenyewe jinsi msanii mkuu wa nchi hii alivyoamua kujaribu kuyakimbia mafuriko kwa kudandia treni kwa mbele. Natumai ulimwona jana usiku kwenye luninga!

    Labda niseme tu kwamba 31/10/2010 Wadanganyika walitamka pasipo kumng'unya maneno kuwa si mabwege tena. Naamini tutaona mengi kabla ya kusherehekea miaka 50 ya uhuru!

    Babu DC
     
Loading...