Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Kikwete kwa wakuu wa nchi A.U

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 31, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Imetolewa hapa;
    mawasilianoikulu.blogspot.com
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mods naomba msaada wenu ili tuweze kupata full text hapa jamvini.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nadhani hii itakua excuse ya kuhutubia taifa mwisho wa mwezi huu.
     
  4. czar

    czar JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti anawaambia wenzake waheshimu matokeo, ila ana akili maana tume si ndo dili. Angesema kuwe na tume huru. Hapo Mugabe, Mwai, Mu7 watakuwa walichekeleeeea sana.
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katoa dongo kwa slaa!wanasiasa ni wagumu kukubali matokeo.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nahangaikia PC ili niweze kuipost hii hotuba
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    usanii mtupu!nina wasiwasi na hawa wakuu wa AU.Wanashindwa kunyoosheana vidole.
     
Loading...