Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by echuma, May 2, 2011.

  1. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakuu sikuwa na muda wa kumsikiliza jk kwenye hotuba yake kama kuna mtu anayo nihabarishe tafadhali mambo kama

    1.mishahara kwa wafanyakazi
    2.Hali ngumu ya maisha
    3.Uchumi wa nchi nk
     
Loading...