Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya jk ya kuuwaga mwaka2010 na mauaji arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Jan 7, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35



    Mipango ya kuuliwa Watanzania wafuasi wa Chadema ilikuwa nimipango malumu ya Serekali ya Kikwete kupitia ilani ya chama chake wasema Chadema.
    Viongozi wa ngazi za juu za chadema wamenukuliwa wakisema mipango ya mauwaji ilikuwa tayari imepangwa kuuwa nguvu ya upinzani Chadema na wanashuku hutuba ya Rais Jakaya Kikwete aliposema hadharani ktk kuwaga mwaka wa 2010 kuwa kuna vyama vinataka kutumia maandamano na migoma isiokwicha ili Tanzania ionekane nchi katili lakini hatuto fumbia macho na kuruhusu hivyo.
    [​IMG][​IMG]
     
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    wee kweli mzambia! halafu ni mzambia kihiyo! jifunze kwanza lugha ndio uanzishe mijadala mikubwa kama hiyo
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Crap!..
    .
    .
    Huo ndio ukweli kwa taarifa yako...Huoni JK yuko kimya kwenye janga kubwa kama hilo?..Waliouwawa si sehemu ya wananchi wake?
    Anaona aibu hata kutamka neno...
     
  4. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280
    nyinyi endeleeni kujichanganya tuu!
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unalipwa galagabaho kwa spin, ipo siku itakufa a damu ya wau wasio na hatia iliyomwagika kana umehusika itakulilia wewe na vizazi vyote
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    MS in new ID!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Police wa tanzania wamejiandaa KUUwa watu

    Siku moja umma utasema
     
  8. T

    Tanganyika Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete asifikiri damu ya watanzania itamwagika bure..........iko siku itamgarimu, hii nchi si yake ni ya watanzania wote. Anatumia hela za watanzania kununua risasi za kuwauwa. Kiongozi gani anaua raia wake kwa ajili ya madaraka.......huna aibu! IGP, RPC, OCD - Arusha wote hawa ni wauaji watapata hukumu yao kwani wameua watu wasiyokuwa na hatia! Mkae mkijua hakuna kisicho na mwisho hata hicho kiti mlichokalia kina mwisho tena mwisho mbaya!!!! Tunawalaani wote waliyopanga na kuhusika na mauji ya ndugu zetu. Mungu tuna amini kusudi lako kwa nchi yetu litatimia. AMINA.
     
Loading...