Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya JK wanarudia tbc sasa hiv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwakea, Feb 5, 2011.

  1. b

    bwakea Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao hawakubahatika kuona hotuba ya rais angalia tbc
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naifuatilia anaipiga madongo CDM na maneno yake ya mipasho
     
Loading...