Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya JK Mwanzo wa Mwezi Vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Jun 1, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    JF ni zaidi ya chombo cha habari. Ni kawaida kwa zile hotuba za JK mwisho wa mwezi kushushwa humu!. Kwa mwisho wa mwezi uliopita jana tulitangaziwa hakutakuwepo hotuba ya mwisho wa mwezi kufuatia JK kuhusika mkutano wa AFDB na badala yake hotuba hiyo ingetolewa leo mwanzo wa mwezi!. Mbona mpaka saa hizi JF kimya kuhusu hotuba hiyo?!.

    Jee hotuba hiyo leo ilikuwepo?!.

    JK amezungumzia nini?.
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kma haikuwepo maana baada ya news TBC na ITV wameendelea na vipindi vyao vya kawaida!

     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    Jana TBC-1 walitangaza ingetolewa leo!. Mimi Ijumaa ndio siku yangu ya viwanja ila nashangaa mpaka sasa haijashushwa humu jf!.
     
  4. S

    Senator p JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan hujui leo ni miss nyamagana?
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    vina uhusiano gani?
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    Mkuu Senator, naomba unielimishe, "what does hotuba ya JK mwisho/mwanzo wa mwezi got to do with "miss Nyamagana"?!.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hotuba zenyewe zina manufaa gani toka aanze kuzitoa, it is a waste of people's time and resources.
     
  8. S

    Senator p JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upi ni uhusiano kwenda G8,kuangalia wanavyojadili mambo yao na kukaa kimya na vulugu zanzibar.
     
  9. N

    Njaare JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu unataka kutujuza kuwa JK kaenda kuangalia miss Nyamagana!!!!!!!?????????
     
  10. S

    Senator p JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upi ni uhusiano kati G8 na Tanzania.
     
  11. S

    Senator p JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekumbuka nyamagana anaangalia kwa tv,ila yupo arusha kwenye mkutano.
     
  12. j

    jjjj Senior Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWAMBIENI JK akamuulize B.W.MKAPA aliwezaje kuyafanya yote na katika miaka yake yote
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180

    hivi bado unamfatilia mzee wa vibuti? Halafu tabu yake pamoja na kutumia memo bado hana majibu sahihi
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    CCM JK, wazee wa Dsm na waganga wote wa Kikwere wamefulia.
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pasco,kwani hutuba ya mwisho ilikuwa mwezi gani? hazina tija wala mvuto tangia hapo nchi imemshida atatuambia nini hadi tumwelewe?watu wanaiba mabilion wanafukuzwa tu kazi yuko wapi jairo?au wanaambiwa wajifanye wamekufa kama balali
     
  16. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora niangalie katuni na wanangu
     
  17. I

    Irizar JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hotuba za kila mwezi hakuna lolote jipya longolongo tuu za CCM..
     
  18. mutabilwa

    mutabilwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wama JF mm cjawahi kuona danadana kama hizi za Hotuba za presda, tunamjua anavyosubili upepo unavyovuma,
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    miss Nyamagana ni mnyama gani? Na anapatikana mbuga gani ya wanyama?
     
  20. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina muda wa kusikiriza hizo polojo zake ni heri niangalue series za movie
     
Loading...