Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya JK Mjini Dodoma imeleta matumaini gani kwa wana ccm na wananchi kwa ujumla?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 6, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani,
    Hivi hotuba ya jk jana mjini Dodoma imeleta matumaini gani kwa chama chake cha ccm na wananchi kwa ujumla kuhusu mustakabali wa nchi yetu kiuchumi, kisiasa na kijamii??
     
  2. c

    cray Senior Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuwa anahutubia Taifa, alikua anahutubia wanachama wenzake wa sisiem. Labda ungeelekeza swali hili kwa wanasisisem, watueleze, Je nimatumaini gani walipata kutokana na hotuiba hii? Hivi unaweza kuniambia kwa maneno yanamna ile Raisi anaweza kuwa alikua anahutubia taifa kweli? siamini, Mi najua alihutubia wanasisiem na hotuba ya Taifa ndo atatueleza nani ni mmiliki wa Dowans na je tunalipa au hatulipi.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ameongea utumbo ameshangiliwa na wana ccm sasa hilo swali kawaulize ccm.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ilikuwa birthday ya ccm. kilichozungumzwa kinawahusu wao na wakereketwa wao. Acha kudandia kila kitu. Au umelewa mbege?
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alichokisema, kwa wanaCCM, kama kitatekelezwa, kitaleta uhai kwenye chama. Chama hicho hivi sasa kinahitaji mabadiliko makubwa, na yeye ameahidi hilo.
    Lakini kusema ni jambo moja na kutenda ni jambo jingine, na uzoefu unaonyesha kuwa mara nyingi JK amekuwa akitoa ahadi ambazo utekelezaji wake unasuasua au haufanyiki kabisa.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Du amekanusha hahusiki na Dowans
    Kwanza niseme wazi kwamba ule msemo wa wahenga wa akutukanae hakuchagulii tusi hapa umetimia. Napenda kuwahakikishia wana-CCM na wananchi wenzangu kuwa sina uhusiano wowote wa kimaslahi kwa namna yoyote ile na kampuni ya Dowans. Sina hisa zozote wala manufaa yoyote yale. Pia sina ajizi wala kigugumizi cha kuchukua hatua kwa sababu ya rafiki yangu au hata kama angekuwa ndugu yangu kahusika. Maamuzi yaliyofanywa na Kamati Kuu na Kamati ya Chama ya Wabunge wa CCM yalifanywa chini ya uogozi wangu. Ni uthibitisho tosha wa ukweli huo. Waliokuwepo kwenye vikao hivyo wanajua ukweli wa haya ninayosema. Ningekuwa na maslahi au hofu tusingefanya uamuzi ule.
    Na ameonyesha upendo hata kwa watoto angalia picha
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imeongeza hasira za wananchi!!!
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    CCM walipofika wanahitaji input kubwa ya vijana...kwa bhati mbaya vijana ndio wamewasahau kabisa. Wameelemewa na ugumu wa hali ya juu ya maisha wameanza kuichukia CCM. Mwenyekiti hata kama mambo mengine kama ya Dowans hayajui, ila hilo naona analijua.
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  10. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Du basi atalihutubia Taifa kuhusu Tunisia na Misri kwa Mubarak akishatoka Ivory Coast kwa Bagbo
    Mm ningeshauri muangalie AlJazeera ndio hasira zitapowa
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    aliongea utumbo hakuwa na jipya
     
Loading...