Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya jk leo ipo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Mar 31, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau wanajf, sina uhakika, naombeni mnijuze kuhusu ule utaratibu mh wetu alioudesa toka kwa Mh. Mkapa wa kuhutubia wananchi kila mwisho wa mwezi leo upo? Je atahutubia? 31 March ndio hii!
     
  2. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :angry:hata km ipo hana jipya sanasana atasema hajui kwanini Watanzania ni maskini,atajipendekeza masuala ya Libya mwisho atasisitiza Watanzania twende kwa "BABU" maana serikali haiwezi huduma za afya:angry:
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unataka aongee nini mkuu mbona hana jipya! AU UMEMISS TABASAMU LAKE!
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuna usemi usemao kuwa "Ukiwa kijana ukawa mnafiki ukizeeka lazima utakuwa mchawi tu" na wasiwasi na saigon, maana wewe akili yako umeiwekeza kwenye unafiki, pole sana na badilika.siyo kila isue wewe uwe ivo.change ur self
     
  5. M

    Mkono JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atasubiri maandamano mengine ya chadema.
     
  6. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Si udini anasema kweli mh hana jipya
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ho2ba hkn cz Makamba amesahau kmwandkia!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee ana mengi ya kuongea lakini hawezi coz wanaomzunguka wameshammwagia sumu na anawaogopa...labda atatupa ripoti ya kutembelea wizara alizopita hivi karibuni
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    so leo hakuna hotuba? Na km ipo mnadhan ajenda nizipi?
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Rweyemamu si yupo humu JF atujuze wanaJF wenzake.Lakini kwa kusoma majira na nyakati nadhani hawezi kuhutubia mwezi huu..sana sana akijitahidi ataenda kuongea na wazee wa Bakwata pale Diamond Jubilee..
     
Loading...