Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya JK jana inashiria mwisho wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king86c, Feb 6, 2012.

  1. k

    king86c Senior Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kushangaza JK jana alisema ccm lazima ibadilike iweze kusonga mbele na pia katibu uenezi na wenzake waendelee kupiga domo kwa manufaa za chama h hii sehemu ndogo tuu inashiria ata yeye kama mwenyekiti aoni kama chama kina mvuto zaidi kudai posho bungeni tia maji maji si dhani kama kuna mabadiliko anaweya ku kuleta tana
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulichokiandika hakina mantiki ie pumba ndio maana hakuna wachangiaji.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    upupu huu,mods mko wapi?
     
  4. k

    king86c Senior Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yaonekana kimekuchoma mwisho ccm si ndio mwanzo wa cdm
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sasa wewe umeandika nini au kuandika kwako sio kuchangia?mtahangaika sana mwaka huu na rais wenu legelege na asiye na upeo ndo maana alipata GPA 2.3 UDSM.....eti Dr..hahaa m.k.w..er.e awe dokta toka lini
     
  6. J

    Juma Kilaza Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mwisho wa ccm uje mara ngapi?
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pyaaa! kama bata kanya.
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majimbo 43-CDM kwa 259-CCM tamaa ya fisi mkono wa binadamu uanguke! CCM idondoke leo!
     
Loading...