Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya bajeti ya Tanzania 2012 - 2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M'Jr, Jun 15, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160

    Attached Files:

  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ahsante mkuu kwa hilo.
     
  3. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,193
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu,

    Kuna jambo moja lilinikera wakati wa uwasilishaji wa Bajeti ya Serikali 2012-2013 jana. Jambo hilo ni namna wakati fulani waziri wa fedha alipokuwa anakosa umakini ( seriousness ) pindi alipokuwa anasoma bajeti hiyo kwenye vifungu nyeti. Alikuwa anaomba kurudia kuvisoma huku anachekacheka. Jambo hili sikulipenda, kwa kuwa ni mara ya kwanza kuwa bungeni na msamehe, lakini atakapo kuwa anajibu hoja za wabunge tunatarajia awe makini.
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mi sikupenda kabisa usomaji wake, either sio msomaji mzuri au hana confidence so nikakosa hamu ya kumsikiliza kabisa nikaona nisubiri nijisomee mwenyewe
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    si ndio amaingia kwenye kundi la wezi na waongo kwa kupewa majukum,yale aliyokuwa akiyasoma yenyewe 95% ni uongo,lazima akose kujiamini.
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa mamajack umenichekesha saaaana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. o

    ogado Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani Kama bajeti hii itawakomboa wananchi zaidi itawaneemesha vigogo
     
Loading...