Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Bajeti ya Mh. Waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jun 24, 2008.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,550
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Ni hotuba nzuri, lakini mheshimiwa waziri mkuu hajaelezea ni kwa vipi serikali itarecover pesa za EPA au imesharecover kiasi gani,na kwamba itawachukulia hatua gani wahusika wa scandal hii, na pia hajaeleza ni kwa vipi serikali itatekeleza mapendekezo ya mwakyembe kuhusu Richmond, na kwamba serikali ina mpango gani na wahusika wa hii ishu. maana huwezi kulihakikishia Bunge kwamba una mipango mizuri kwa ajili ya mwaka/miaka ijayo, halafu hulielezei bunge ni kwa namna gani umetatua matatizo yanayokwamisha maendeleo hayohayo unayoyatamka.
     
  3. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante Kasheshe kwa hii link ...

    Naipitia kwa makini kabisa kabla sijatoa maoni yangu.
     
Loading...