Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOTUBA (Wizara ya nishart na madini)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzedanze, Jul 17, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kunamtu anasoft copy ya hotuba ya nishart na madini naomba aiweke hapa jamvini....au kama anajua website ambapo naweza kuipata nayo sawa tu nitashukuru sana
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kaka unapend sana sekta ya madini?
    Ni mdau nin? Npo chimala 4 pt nadhan utakuaunajua nafanya nin.
     
  3. nzedanze

    nzedanze Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bana najua utakua Field ....sasa wewe naomba msaada harafu unaniuliza sasa tutafika wapi
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msaada wa nin we ni pm,then 2jue 2nafanya nin
     
Loading...