Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hotuba vp ktk sherehe za muungano na uhuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by n.ngereja, Apr 26, 2011.

  1. n

    n.ngereja Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kitu cha kushangaza kuona Rais hatoi hotuba katika sherehe kubwa za kitaifa km vile muungano na uhuru. nilitegemea atoe hotuba za kutoa mwelekeo wa taifa letu. je ni tz tu au na nchi zingine hivo hivo?
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Subiri mwisho wa mwezi au mei mosi.
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Khaaa! Ndio jibu hilo? Tunaomba jibu tulio wengi jamani. Ni kawaida kutokuwa na hotuba?
     
  4. F

    Falconer JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Hana mpya amekuja Zanzibar na watanganyika wengi tuu. Yeye mwenyewe amepata "shock". Wana CCM wenzake pia hawakujishughulisha nae. Kwa ufupi wamemuonyesha dharau kubwa sana. Basi Kikwete ajijue hapa Zanzibar muungano haupo. Muungano uko huko bara.
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watanganyika ndio ki nani hao?nimeitizama video clip ya nyerere akichanganya udongo nimepata picha ni hatari kuvunja muungano!
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hakuna Mtanganyika wala Mzanzibari aliyetayari kuona muungano ukivunjika. Wote tunataka muungano wetu tuuzungumze na kuondoa au kuweka vitu vilivyokosekana au kuwa na kasoro. Si kweli kwamba wanaohoji kasoro za muungano wanataka uvunjike. Tunataka muungano utakaokuwepo hata bila CCM kuwepo madarakani. Kwa hali ilivyo leo ni kinyume chake.
     
  7. n

    n.ngereja Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe kpindupindu
     
  8. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    muungano kwa sasa ni sumu, kuna mabomu mengi (timing bombs) nadhani kachagua kukaa kimya maana wazanzibar naona kama wana mpango wa kuuvunja wanatafuta sababu tu za kuuvunja, jk anavimeo vingi kwa sasa, hiki kakiruka nampongeza kwa kusoma nyakati katika ili
     
Loading...