Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba maridhawa kwenye sibuka tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkorosai, Apr 13, 2011.

  1. M

    Mkorosai Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyerere, Baba wa taifa anahutubia waandishi wa Habari kwenye kipindi cha hotuba maridhawa Sibuka TV, anazungumzia mambo mengi muhimu ambayo leo yanalisumbua Taifa. Wanasema kipindi kitarudiwa kesho saa saba. Anazungumzia udini, ukabila, role of private sector in our nation economy na ushindani wa kibiashara.
     
  2. M

    Mkorosai Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa anaambiwa na mwandishi wa habari ashauri chama kinachotawala
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naam...........thanx mkuu..
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwalimu, tutaomboleza daima kukulilia.
    Ham,na mzalendo kama wewe, wote malaghai wanaopiga siasa leo.
     
  5. M

    Mkorosai Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachama wa ccm watafanya makosa wakiwaachia kila kituy viongozi wao
     
  6. M

    Mkorosai Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasema ccm tuache mizengwe
     
  7. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Unless you have decoder ya wachina wa TBC you cant view that channel.
     
  8. BigTime

    BigTime Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee wetu alikuwa ni God sent kwa kweli....sasa hivi anamzungumzia mgombea urais kwa ticket ya CCM enzi hizo mwaka 1995, lakini kwa jinsi anavyoelezea hizi sifa za mgombea rais nina uhakika hata miaka 100 ijayo kwa CCM ya sasa haiwezi kumpata. Labda CCM ijivue gamba.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haa haa haaa kila ki2 nyerere unaitwa nani mimi nyerere kila ki2 nyerere by Bonta
     
  10. M

    Mkorosai Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe alijua kuwa wajumbe wa NEC ni wachakachuaji!!!!! tuwaachie wanachama na wananchi wawazungumze wagombea, wazungumzie viongozi wao na mambo yanayo wahusu!! MAMBO YA KATIBA YAENDE KWA WANANCHI
     
  11. M

    Mkorosai Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  12. M

    Mkorosai Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaulizwa swali kuhusu ufa wa katiba kuhusu muungano
     
Loading...