Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba: Awamu ya nne!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MegaPyne, Oct 28, 2007.

  1. Hotuba by Wagosi wakaya

    [mp3]http://www.jambovideos.com/bongos/HOTUBA-WAGOSI-WA-KAYA.mp3[/mp3]
     
  2. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona siipati mkuu?
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmmhhhh!!!! Asante mkuu, hawa viongozi wetu wangelikuwa wanaelewa? Maana siku hizi wanapewa somo kutoka kila sehemu!
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hii hotuba mwisho. Imetulia
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hii .....

    wasikilizwe wana serikali
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wao wanamsikiliza Komba tu...
     
  7. H

    Hasara Senior Member

    #7
    Nov 4, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa burudani hii kaliya mwisho wasanii wengine waendelee kuimba ujumbe ufike waitaje JF pia
     
  8. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..hii imetulia sana kiasi kwamba inabidi lyrics zake ziwe posted!

    ..halafu tuzijadili!

    ..marhabaa!
     
  9. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wagosi waKaya, lyrically & story telling wako mbali sana, na comedians wakubwa wakiwa na ujumbe mtamu sana. Hapa wamefunika vizuri sana.

    'Hotuba itaendelea, next meeting......' wamem-feature nanihii nini? Mbona sauti inafanana na.............
     
  10. M

    Mnyalu Member

    #10
    Nov 5, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hotuba imetulia, ni wagosi wa kaya hawa....ni kweli tupu....japo ukweli wauma...
     
  11. M

    Mnyalu Member

    #11
    Nov 5, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani wanasiasa watumiwe kwenye Ringtones zao bila kujijua..hivi na hii technolojia haiwezekani? teh teh...hawa ndugu zangu wana akili sana, ingekuwa kwa wenzetu wangekuwa mamilionea kama sio matrilionea, bongo wanasota tu na ndugu zake Rostam Aziz wanawaibia tu kwa kuwapupanza na mabaloon ya mikopo....Inatia hasira...
     
  12. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    i like them
     
  13. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hwa jamaa ni wazuri ila tatizo TZ tunapenda UDAKU.
     
  14. Gigo

    Gigo JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2007
    Joined: Aug 6, 2006
    Messages: 438
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Imetulia..!!!??Nyingine Zinakuaje..Zime Chachamaa....
    Ok! Hazija Tulia....
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    May 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Simply bonyeza "Play"
     
Loading...