Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hottie of the day ..african beuty

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Oct 15, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    weekend njema:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anatumia parachichi?
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha ni rastafariii
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni mzuri sana lkn hizo tatoooooooo,sijazipenda kiivyo zo kapendeza nazo,smtimes we do things that cost us alot,I had zem wayback lkn kuzitoa ni ishu my dia.she is vey sweeeeeeeeeet.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lulu, za kwako zipo kwa wapi katika ramani ya mwili wako?
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Asingeweka hizo rangi kwenye kope/nyusi......
    FL1 ndo mwaita shedo au?
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ulifanikiwaje kuzitoa dearest...msaada hapo., kuna frnd wangu anataka kutoa yake ya kiunoni.
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah Gita mja mguuni,moja kwenye paja na moja kiunoni.
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    kama ya kiunoni aiache tu haina ubaya
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    mtoto mzuri kumbe na wewe ulikuwa umeziweka
    Pole sana ...Kuna mmoja hapa analia kuzitoa hazitoki..aliziweka enzi za ujana kwenye manyonyo sasa ana watoto anatamani kuzitoa lakini ndo hizo hazitoki
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tetetete Fidel80 naona wewe mtaalam hilo parachichi linatumikaje?
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh acha tu mpz smtimes u have to sacrifies kama kweli unahitaji kufanya ukitakacho,nilijaribu kutumia maziwa fresh na sindano kupitisha ze same places kwenye michoro ikagoma,nilipompokea bwana na mokozi wangu zilinitesa sana,wat I did was terrible kama anamoyo kama wangu na kumaanisha akitakacho afanye,nilijichoma kwa basi ya moto sehem zote zile na kuumia sana,nilipewa dawa nyingi mno,bahari nzuri nilipata dawa toka nje ya kufuta makovu,u cnt imagini nikikuonyesha semeh huwezi kuona hata kovu wala dalili yake.
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mchumba haitaki.
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha tu mamy bila Yesu sijui ningekuwa wapi!sikutaka kuwa na alama tena mwilini mwangu.
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    typo error...pac?....mhh kweli inahitajika roho ngumu, msaada zaidi...unaweza kuniambia dawa gani hiyo ili nikimpa maelezo nimpe mazima mazima?
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Say it again: Amen
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mweh binti yangu una roho ngumu kujichoma na pasi tena
    thanx to god umerudisha ngozi yako ya asili
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sorry dia pasi ya umeme,ntatafuta zile tube za dawa ntakupa feedback
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bila Yesu bana we acha tu ujana unamambo na mafasheni ya kukopy na kupaste
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ujana kweli maji ya moto...kwenye manyonyo? hapana kabisa!....wengi wa marafiki zangu wanayo sana hiyo kitu, wengine wanaijutia wengine bado wapo poa, huyu wa kiunoni anahaha sana sasa hivi, kuna mwingine kachora mkononi scorpion, yaani ni kubwa imeanzia karibia na kiganjani mpaka katikati ya mkono, kwasasa amekuwa mmama anaijutia sana lazima avae nguo za mikono mirefu, anajuta kupita maelezo, sasa huyu akijichoma nadhan atachoma nusu mkono.
     
Loading...