Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hottest Heads of State - JK No. 20

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Companero, Oct 15, 2009.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    mhhhh joseph kabila no 4.
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kabila kweli katulia.
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    'Kama unampenda sura yake kanywe naye chai!' - Mwalimu JK Nyerere
     
  6. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Wanatumia vigezo gani kufikia mpangilio huo....
     
  7. M

    Msharika JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuwa hot kwa huyu mrembo kumetusaidia nini kiuchumi? Awezi hata kuvaa sura ya kazi? Mfumuko wa bei aliachiwa single digit na Mkapa sasa hivi hatujui tunakoelekea, Amani inayumba, uongozi hauna mwelekeo. Kudadadeki.
     
  8. M

    Mchili JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna na mashindano ya urembo ya Heads of state? Makubwa!!
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    this is non-sense ina faida gani na nchi yetu. Uzuri wake au ubaya hautusaidiii kitu kwetu kama hakuna cha maana atakachokifanya. Nashauri hii mada ipelekwe katika Celebrity Forum
     
Loading...