Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HotSpot Software.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Amoeba, Jan 15, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu,
    Nahitaji Software yoyote ya kumanage HotSpot ili kuwezesha customers kutumia given passwords ili kuweza kutumia wireless internet. Yaani mtu akiwa within range ya Network aweze kuconnect bila matatizo, lakini anapotaka kuaccess kurasa yoyote kwenye internet inamdirect kwenye login page ambayo inamuomba user name na password, kama vile antamedia hotspot; nikipata iliyo full na funguo zake, ama isiyo ya kulipia nitashukuru sana.
    Natanguliza shukrani zangu za kweli,
    Wasalaam,
    Mjomba Amoeba.
    JamiiForums
     
  2. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    halafu hio software utatumia kwa biashara au?
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lengo lilikuwa kuweka huduma hii kuwa BURE kwa watu wateja wote! Lakini nimeona wateja wanaofika kunywa maji na laptops wameongezeka, naukichunguza matumizi yao siyo fea! (heavy downloads-movies-music-software), matokeo net inakuwa slow na Potential customers hawapati haki yao! Sasa nimeamua kuwa Natoza Pesa, either watalazimika kununua passwords ambazoni timed- 12,3,5 hrs kulingana na mahitaji! kwa walioko mbali kidogo wanawez kununua kwa M-Pesa na kutumiwa password kwa meseji kama ataona tabu kuja kununua.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu angalia hiyo link hapo juu download.com ni sehemu nzuri ya kupata software sababu kuna comments za watu ambao wameshatumia hizo software kwahiyo unapata pros and cons kabla haujadownload
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimeelewa unataka kitu kama kinachoolezwa kwenye hizi link



    Teh teh teh . Good luck
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nimepitapita huko mkuu nikakutana na Connectify, nitakupa majibu nikiijaribu. zingine naona zinapungua features.
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    :poa
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia sana tena ndio hasa ya bure na functionalities zake ziko poa kama ilivyo firstpsot. but fistspot sio bure

    Mungu awazidishie hawa wanaotupunguzia ku pirate.
     
  11. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    then usiuze basi, control what people can do. block those sites. You got it free, now its ur part! play it right!

    "Selling internet is like selling water!"
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Im pretty sure the Internet he is using is not free.
     
  13. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    im pretty sure those people who develop software and made them free use effort! You cant pay effort u know!!!!
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    U re right . I encourage people to donate for any free software they use . I do it my self . But i dont know the best way i can donate the pirated version of some few good software am using . U either buy it or pirate it

    lol
     
  15. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_up:
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sijakusoma vizuri mkuu, kumbe unamaanisha "software" ndy niitoe free navopewa au kuchukua free kwa developer: hiyo ni sahihi, na kutoa mchango kidogo kuapreciate ni sawa pia, lakini kugawa internet FREE kwa watu wote?!!!! mama yangu!!!!!!!, hiyo ngumu kidogo; mimi nalipia more than a thousand dollar kila mwezi halafu nigawe free? Labda kama sijakuelewa tena mkuu!
     
Loading...