Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotpot nalo sanduku la kura?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dotto, Jun 13, 2012.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana Jf tumeshuhudia maneno mengi toka kwa wapinzani wakati wa kampeni na baada ya kupiga kura juu ya mbinu chafu zinazofanywa na CCM kwa kuingia katika vyumba vya kupigia kura na ma hotpot ya vyakula kwa kisingizio cha kuwapelekea mawakala wao vyakula. Hii ilikuja thibitika kuwa huwa sio chakula bali ni kura zilizopigwa tayari ili kuongeza kura kwa mgombea wao. Wana JF, leo hii CCM imekuwa ikijitapa kuwa inapambana na wezi wa mali ya UMMA wakati wa kutafuta kukaa madarakani inatumia mbinu za wizi. Je huu wizi utaisha? Lakini pia, je ni vizuri kujisifu kuwa nawe ni mwizi na utatawala daima na milele? Kwa kipindi cha uchaguzi wapinzani hubakia mita mia toka eneo la kupigia kura kwa kuhofia kuibiwa na CCM kura zao. Je, hili nalo ni suala jema kwa CCM kwa kusifika kuwa wao ni wezi wa kura?
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    ccm hawana chao hakuna mwizi aliyedumu kwani haki siku zote lazima itashinda uovu tuu
    mfumo wanaoutumia CDM wa piga kura linda kura ni muhimu sana kutumiwa dhidi ya hawa magamba
     
Loading...