Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotmail-spam nazitoa je?Msaada wakuu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rakeyescarl, Apr 1, 2011.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu salaam,
    Nimevamiwa na wajanja kwa hiyo my email account yangu inatuma spam kwenye watu wote niliowahi kuwasiliana nao awali.
    Nimebadili password mpaka kuweka majina ya kibantu bado. je nifanyeje?Bado naweza kutuma emails na pia naweza kuingia kwenye email account yangu.
    Naomba msaada wakuu,maana jamaa zangu wamefikia mpaka ku block email address yangu,
    Natanguliza shukurani.
    Rakey
     
Loading...