Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoteli Zenye Gharama Zaidi Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kayundi2, Jan 7, 2010.

  1. k

    kayundi2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je,Wajua gharama ya kutalii katika hoteli kubwa na maarufu jijini Dar? Mwenzangu utashangaa gharama ambazo mabwenyenye ulipa kwa usiku moja kulala mle ndani.Aangalia mwenyewe
    http://salivataste.com/cheap-rooms.html
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Ushangae wewe ...
    Wenzio wa chama tawala tunalipia bila woga wala hofu
     
Loading...