Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hoteli za kitalii na kimombo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by neyl, Dec 3, 2011.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamaa mmoja alienda hotel ya kitalii ambayo wanatumia lugha ya kingereza tu
    waiter: gud evening, what can I serve u tonight?
    jamaa anataka kula kuku ila amesahau kuku kwa kimombo anaitwaje so kuchek meza ya jiran kulikuwa na mzungu anakula mayai, jamaa akajibu I need it mother huku akinyoosha mkono kwenye mayai
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kilengesa kigumu sana muulize Lowassa,kanumba na Nchimbi watakwambia
     
Loading...