Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoteli ya NASHERA imejiharibia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 13, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli kikundi cha majambazi/wezi kiliweza kuingia kwenye hoteli yenye hadhi kubwa kama Nashera na kuweza kumuibia Naibu Waziri maswali mengi yameachwa juu ya hoteli hiyo. Maelezo yote ambayo yametolewa hadi hivi sasa yanaionesha hoteli kwenye mwanga mbaya zaidi kuliko hata Malima. Think about it. Nadhani Hoteli itabidi ijisafishe tu kwa kueleza vya ukweli kwani watu wengine mashuhuri wanaweza kuhofia sana kwenda hapo sasa...

    Lakini pia inaonekana hoteli haina SOP za kuonesha wafanyakazi wanatakiwa washughulikie vipi matatizo ya wateja. Inawezekana Malima kaenda kuripoti wizi kwenye front desk (kitu ambacho pia kinashangaza kwani ningeassume angempigia moja kwa moja meneja wa hoteli) na wale vijana wa FD walipopiga simu kwa meneja wakati huo huo waka sms marafiki zao "aisee Malima kachapwa hapa". Maana nasikia taarifa za Malima kuibiwa zilikuwa zimeenea kwa watu wengi kabla hazijaandikwa magazetini for at least 24 hours.

    Je, wafanyakazi wanapotoa taarifa za ndani kama hizo yawezekana ni kwa sababu hawajali ajira zao au hata taswira ya hoteli yao? au hawana hisia kuwa ni "hoteli yao"?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Very true...business-wise it's bad for them
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hotel waseme nini tena wakati walishajitahidi kutoa issue mapema, ......mweupe mrefu.....

    Sasa Kama mukulu ndanda Kosovo, I mean mzee manywele ameshasema wanyamaze, si unajua tena, walalaji wa hotel hiyo watakuwa walewale....

    Soma Alama za issue yenyewe mkuu
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wenye hotel wangeelza ukweli ingeliwasaidia sana otherwise imekula kwao.Picha za ndani na madirisha zinaonyesha hoteli yenyewe bado ya kishamba sana.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Hii nchi inaendeshwa hovyo hovyo kiasi kwamba wana siasa wanakuwa na nguvu kuliko biashara. Najua wamiliki wa hotel wanalazimika kuwa wapole kwakuwa hata eneo la hotel walipora ardhi ya jeshi la magereza na chuo cha LITI. Mi kama ukimwaga mboga tunamwaga ugali. But mwisho wa siku watu wasio na hatia, walalahoi wanaadhibiwa na kuteswa kucover uovu wa wana siasa na zinaa zao
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Habari zilishavuja,na ukweli unaeleweka kuwa mhusika kachezewa maujanja na mpenzi wake wa sekunde mbili.....ila kwa vile hotel na uongozi wao wamekubali habari halisi igeuzwe kuwa skendo lingine wamejishusha hata kibiashara
     
  7. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli maana tukio la kuibiwa katika Hotel ya hadhi hiyo kwa staili hiyo ni kudhalilisha Uongozi na hali Ulinzi mahala hapo.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi ile nayo ni hotel eeh! Mi nilikuwa najua ni hostel au nyumba ya wageni
     
  9. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mamvi anahusikaje hapa?Tujuze

    Sioni haja ya wao kujisafisha kwa sasa coz nao wamejiharibia..Hivi kwanini isiwepo sheria ambayo itakataza watu kuingia na silaha za moto kwenye nyumba za wageni?

    iwe inakabidhiwa kituo cha karibu cha polisi..

    Wakijisafisha watasemaje?
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kitu ya Mamvi ile mkuu!!
     
  11. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Na madhara mabaya ya huu mchezo wao wa kijinga ''yataishi na kuzaana'' kwa muda mrefu. Fikiria watu kama police wa ngazi za chini wooote wanajua hili dili halfu wanamwona mkuu wao anaongopa mchana kweupeee, wao watafanya nini? Ni kumdharau na hata nidhamu kushuka..
     
  12. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maana ya mtu kuwa na silaha ya kujilinda mwenyewe itakuwa hipi iwapo atakabidhi kituo cha polisi?
     
  13. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hivi hii issue bado inajadiliwa tu hapa?
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Its true Mzee Mwanakijiji hawa jamaa wameharibu image yao kwa wateja wao kama waziri "anaibiwa" wateja wengine wa kawaida hali itakuwa mbaya zaidi
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Uongozi wa hoteli bila shaka utakuwa umeshinikizwa kukubali kuharibu jina la hoteli yao kwa gharama ya kumlinda Malima.

    Sijui kama watakuwa wametafakari kwa kina madhara ya ''kukubali'' kuwa hotel yao haina ulinzi hadi vibaka kujifunza kuiba.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa unataka ikajadiliwe kwenye kahawa wakati wa adhuhuri?
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu MwanaKijiji,
    Cha kusikitisha zaidi ni jinsi Jeshi letu la Polisi lilivyokubali kutumiwa vibaya kwa kuamrishwa kuwachukuwa Mahabusu ambao hawana mashtaka yoyote na kuwabambikizia hii kesi. Inauma sana lakini ndipo tulipofika kwamba vyombo vya dola vipo tayari kutumiwa kuzima michezo michafu inayochezwa na watawala wetu mahotelini! Wanachosahau ni kwamba tunapishana nao kwenye madisco na mitaa ya Machangudoa!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nashera is a victim wa umalaya wa wanasiasa wanaotumia nguvu na nafasi zao kwa nafsi zao

    imeshikwa pabaya, lakini kwasbabu most of their business ni wekshop na transit, na kwasbabu watanzania huwa hatujui kufuatilia profile ya chochote zaidi ya kusikiliza unrealistic matangazo, basi hii haitawasumbua sana... ni kidogo tu

    ILA JAMAA AKOME KUVUTA MILUPO NA KUFAKAMIA NYONYO ZAO

    I HOPE HAKULIWA NDOGO, MAANA NI BORA WAKUIBIE KILA KITU KULIKO KUKULA NDOGO, HUWA HAIRUDISHWI ILE

    NA HII YA KUSEMA KILA KITU KIMEPATIKANA HADIO FEDHA TASLIMU INATIA SHAKA
     
  19. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo faida kuzurumu. Kiwanja kimeporwa toka kilimo mkoa.feza ya kujengea imetoka richimondi . Unategemea nini ? Pale pana ufisadi zambi yake iwatafuna milele mpaka atuludishie maela yetu
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boss akiwa mwongo wote mnakuwa waongo waongo tu.
    Na boss akiwa kilaza wote mnafanana nae tu!

    Hence, serikali ya vilaza na waongo waongo tu!
     
Loading...