Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoteli ya ghorofa 8 ipo Kariakoo inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by freemoney, Jun 21, 2012.

  1. freemoney

    freemoney Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana JF

    kuna hoteli ambayo ipo katika hali nzuri sana ipo kariakoo ina gorofa 8 na standby generator. bei ni dola million 3.5
     
  2. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Weka picha zake tuone eneo lake liko vipi na quality ya jengo lenyewe, iko mtaa gani, jina la hotel....sabab ya kuuza ?? fafanua zaidi nafkiri unanielewa !!! Usihofu sitokuzunguka hahaha
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    onyesha picha
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona kichwa cha habari umeandika kama mtoto wa darasa la pili?
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Nini? hiyo bei si nitanunua nyumba Ujerumani au USA tena kali sana. Au nitajenga hoteli kali sana sehemu yenye hadhi! Hapo Kariakoo ni muda tu, watu watakuwa wanaombea nyumba hata kwa bei ya kutupwa lakini watakosa wanunuzi.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Tupe hata jina la hotel hiyo maana bei ya $35,000,000 picha yake siipati
     
  7. K

    Kim Kinny Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Hii kali.
     
  8. K

    Kim Kinny Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hatari.
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mafisadi hio hela ni Vijicent 2
     
  10. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    cio 35 ni 3.5 m $ bana soma vizuri pale......na kiwanja kariakoo plus ghorofa 8 kwa bei hiyo inawezekana kabsa...sioni ajabu !!
     
  11. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Its 3.5M $ cio 35. your NOT serious wewe....Kariakoo viwanja havishuki bei hata siku moja....unasema hvyo sababu hujui biashara inavyo operate na turnover maeneo yale tafuta mtu anayejua akufunze vizuri !!!
     
  12. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wapi picha
     
  13. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2013
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna ukumbi wa matangazo makubwa makubwa kama hili la $3.5mil?
     
  14. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahaha mimi nina dili la kuuza gholofa 8 pale mitaa ya msimbazi 5bl. Sishangai hotel kuuzwa bei hiyo coz ni mule mule
     
  15. C

    COPPER JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,268
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nini sababu ya kuuza hiyo hotel?
     
  16. C

    Concious Senior Member

    #16
    Mar 12, 2013
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    5.6Billions tshs kwa exchange rate ya tshs 1600/=
    haya bana
     
  17. r

    raky JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2013
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipe bac na mimi hizo deal wangu nna njaa sana hali ngumu
     
  18. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2013
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    3.5 Million Dollars=5,600,000,000/= Tshs ambayo ni sawa sawa na noti za elfu kumi kumi 560,000...noti moja ya elfu kumi ina sentimeta 13.5.......13.5*560,000=7,560,000cm ambayo ni sawa na 75.6kilometres ukizipanga moja moja...horizontally utazipanga mpaka bagamoyo na bado utabaki na chenchi,kutumia morogoro road utazipanga mpaka kibaha,na kurudi ukizipanga hadi kariakoo tena.....kama utazipanga vertically(lazima uzishikize na kitu kama kamba ili zisimame,na uzigundishe vizuri)...utajikuta upo Mesosphere ambako kuna baridi ya hatari,utakufa...mbaya zaidi hamna ngazi ya kufika huko...........mshahara tu nikiupanga unaishia mlangoni,pesa za watu wengine zinavuka hadi mikoa,kudadeki......hizi pesa za hiyo ghorofa zingekuwa na maboya,ukizikanyaga unafika mafia chaap na kurudi kwa ruti ingine
     
  19. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hahahahaha,,,, mkuu nmependa ulivyokokotoa na kuelezea
     
  20. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2013
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He said $3,500,000 NOT $35M
     
Loading...