Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hoteli ngorongoro inaungua!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Jun 20, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajf kwa wale waliopo ngorongoro kuna taarifa kwmb kuna hotel ya kitalii inaungua.na tatizo liliipo ni ukosefu wa vifaa vya zima moto.waliopo karibu na tukio naomba mtupe taarifa zaidi!chanzo cha habar ni clouds fm
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wacha hiungue huko si ndo waliko choma nyumba za wamasai heti zipo ndani hifazi ?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,707
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    hate, hat, height???? but message sent haya usiku mwema
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    naombea iwe ni ya yule mkuu aliyekwapua mihela ya umma akaenda kujenga bonge la hotel halafu sie tunakosa hela za madawa hospitali
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Asango!

    Hawa Clouds Fm Radio Mi siwafagilii sana kwa sbb ya yule mzigo mtu aliyoko pale na si mwingine ni A. Kibonde.

    Ila kwa kuwa Jf ni kila ki2 ngoja na tutapata news kama ni kweli!
    Ila ina maana pale mamlaka hawana gari la fire?
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    (Hoteli Ngorongoro inaungua moto)
    Itakuwa ni hoteli yenye jina la Ngorongoro hotel ama ni Hoteli iliyoko ndani ya Mamlaka ya Ngorongoro!

    Asango njoo na jibu tafadhali!
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    hawa wawekezaji sio wa kuwaani ni wazoefu wa kuizunguka nchi. wakishirikiana na watanzania wasio waaminifu.!
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhh nipo ndani ya hifadhi ya ngorongoro nikipata news ntawajulisha
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    asigwa, kuiombea kuungua haisaidii! Wanakuwa wamekata insurance! Chukua hatua, ng'oa mafisadi, period!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    I hope hakuna aliyeumia!
     
  11. K'T

    K'T Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thankx for sharing naomba habari zaidi, sijui company gani itakua ime insure
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Kuna hoteli nyingi sana kule sasa sijui ipi!!poleni sana wahanga
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    Angalau labda roho yangu itatulia wakati nasubiri 2015
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    King'asti; Seconded!! Hakuna kuchoka, kukata tamaa wala kufikicha vidole ... Do what must be done ..do the impossible ... Squash all of them to ashes!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...