Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoteli iliyozunduliwa na JK yavunjwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Dec 21, 2009.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui kama hii ipo hapa.
    Ile Hoteli ya kitalii ya Snow Crest iliyozinduliwa Ijumaa iliyopita mjini Arusha na JK, imevunjwa leo alfajiri na maofisa wa Tanroads kwa maelezo kuwa sehemu ya majengo yake yalikuwa katika hifadhi ya barabara. Vitu vilivyovunjwa ni pamoja na geti kuu la kuingilia hotelini, sehemu ya fensi na kibanda cha walinzi.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wakati inajengwa walikuwa wapi? Yaani sisi sijui tukoje!
     
  3. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hizi ndiyo nchi zetu. na ndiyo maana hazi-hishiki! Ni lazima hawa nao wameona kuwa waonyeshe ubabe wakavunja. Masikini hajui thamani ya pesa. yeye ni vunja vunja tu!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Visirani tuu,kiwanja alipataje na hao wana road reserve walikuwa wapi?
    Mnadiscourage wawekezaji uhuni huo
    The same ilitokea Yombo kisiwani Makamba akiwa DSM RC aliwaambia TAZARA mlikuwa wapi wakati wananchi wanajenga!
    Hawakubomoa
     
  5. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    We are doing things differently; this makes me think we are from a different universe; why we all the time think in different way? abnormal
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Tamaa ya pesa. Kama Tanroads wamevunja si washitakiwe tu ili tuone nani mwenye makosa. Lakini vile vile hapa kuna mushkeli kubwa sana ilikuwaje JK aende kufungua Hoteli ambayo inaelekea ilijengwa kwa mizengwe.
     
  7. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Knowing my country and my fellow countrymen and women, sitashangaa kuona huyu bwana alipata pesa akawa na kiburi.

    Tatizo wengi wetu ni shule. We get money wakati hatuna uwezo wa kupambanua namna ya kuzi invest. Inawezekana jamaa alitumia pesa kuhonga, wakati ameshaambiwa hilo eneo ni la bara bara. Infact mimi nilivyoona amemleta JK kuifungua nimeshtukia..naona kama ni jamaa anayependa misifa.

    TANROADS siyo wajinga hivyo. Huyu atakuwa alitumia ubabe wa "connection" na wakubwa kuamua kujenga bila kufuata utaratibu.

    I will be pleasantly surprised kama jamaa alionewa.

    NB: KAMA JAMAA YUKO WRONG..SIONI HAJA YA KUMUHURUMIA ETI ALIWEKA PESA NYINGI...NI LAZIMA AJIFUNZE KWAMBA TUNAPOIMBA KILA SIKU RULE OF LAW..TUNATAKA WATU WAFUATE SHERIA. Sasa kwa vile anafahamiana na JK...ndo alidhani kwamba he can do whatever he pleases....I have the feeling jamaa alitumia ubabe wa connection kuwadharau Tanroads.
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tunaelekea 2010 watu bado wanajenga jenga hovyo hovyo kisa fulani anamjua fulani kwenye system.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Sio mchezo na haya ndiyo yanachezea credibility ya ofisi hizi kubwa.wanachezeana patapotea kama wanacheza sandakarawe vile.Haiingi akili hoteli iliyofunguliwa na rais, barely 4 days, geti linapunguzwa kwa kutofuata sheria
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapa siyo wavunjaji yaani Tanroads au wamiliki wa Hotel, tatizo ni huyu rais wetu kufungua kitu then kesho yake kinavunjwa anajisikiaje? na si tuelewe nini?, haya ndiyo mambo tulikuwa tuna discuss the other day kabla ya ufunguzi yaani - priority zake- mi naona kajitakia mwenyewe.

    Ningemsifu zaidi angeenda kwao chalinze akague wakulima wa mananasi ambao hata hawana soko la uhakika, juzi nimepita pale minanasi inajiozea tu barabarani.

    wana JF mnaonenda Moshi / Arusha Xmas, angalieni minanasi pale chalinze innavyooza na hali ya kiuchumi ya wananchi wa eneo analotoka mkulu wetu.

    Wakati huo huo mi juice kibao ya kutoka SA imejazana kwenye supermaket za wadosi, wakati miembe, michungwa na minanasi inatuozea. ha ha ha - heko Tanzaniaaaaa

    We have long way to go....
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Agizo nafikiri limetoka kwa Mkuu mfunguzi wa hotel
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa waliambiwa siku nyingi kuwa wamevunja sheria kwa kujenga uzio kwenye road reserve sasa kuonesha jeuri ya pesa yao na kutaka kuwatisha waliowapa tahadhali hiyo ndio wakaja na mbinu ya kumualika Rais ili aje afungue hiyo hotel kuhalalisha makosa yao!! Wamevunjiwa kwa uhalali kabisa ili liwe fundisho kwa wakola wengi wanaojenga hovyo hovyo mijini!
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mi nadhani kuna watu ambao sehemu fulani za ubongo wao zinahitilafu unless kama hao wamiliki wa hotel waliambiwa tangu mwanzo kuwa wasijenge kwenye hifadhi ya barabara wakapuuza otherwise ni uhuni kwenda kuvunja fence wakati gharama zimetumika nyingi tu. Ndio kukomoana?
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    siku zote hapa bongo watu hawatakai kuona maendeleo ya wengine, sasa toka msingi unachimbwa mpaka jengo kuzinduliwa ninyi mlikua wapi? wacheni hizo jamani, sasa mkibomoa je mmewalipa?
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Refer post ya Bulesi hapo juu
     
  16. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2009
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inawezekana kabisa hayo ni maagizo kutoka kwa mwenye nchi ukizingatia tunaelekea uchaguzi mkuu jamaa akaona itamuaribia.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    as I always say, inji hii haina uongozi, mambo mengi ya kujiuliza, ilikuwaje mwekezaji akapewa kibali cha kujenga hotel ktk hifadhi ya barabara? ......mlolongo mrefu mpaka kufikia watu walioprocess mwaliko wa rais kwenda kuzindua hotel iliyojengwa barabarani.
    Too shame!!!!!!!!!
     
  18. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MOD tayari kuna thread nyingine inayofanana na hii tafadhali ziunganishwe ili kuleta mtiririko mzuri.
     
  19. nyasatu

    nyasatu Member

    #19
    Dec 23, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni aibu pia kwa raisi ambae mpaka anaenda kuzindua hiyo hotel alitakiwa awe na full information kuhusiana na uhalali wa hoteli hiyo......ss tuone kama hao TANROADS watashitakiwa,inafurahisha kuona owner wa hotel analalamika eti hizo ni harakati za wabaya wake(competetitors)ama kweli kazi tunayo
     
  20. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Namwamini mate Kakoko kwamba atakuwa hajakurupuka na amechukua maamuzi kwa kufuata sheria za nchi.

    Kakoko ni yue aliyekuwa moto wa kuotea mbali alipokuwa mlimani miaka ya 1986 -1991.
     
Loading...