Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel ya Sea Cliff inawaka moto sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Aug 4, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Habari nilizopata hivi punde ni kwamba hotel ya seacliff inawaka moto sasa hivi. Na moto ni mkubwa sana. so wenye access nafikiri watafuatilia kwa karibu hili swala. Mia
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Nimepata taarifa kuwa moto mkubwa unawaka katika hoteli ya Sea Cliff iliyoko masaki Dar es salaam.

    Ikumbukwe hii ni mara ya pili hoteli hii kuungua moto. Jitihada za kuuzima bado zinaendelea lakini moto bado ni mkubwa sana kwa sasa
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante kwa info japo bado ni tetesi. Mia
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    Zimamoto hawajafika bado?
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Kwa mara nyingine tena!!! Dah! naona huu umeshakuwa mchezo wa hawa wahindi labda kuna kitita cha bima maana haiwezekani katika miaka michache baadaye moto mwingine utokee katika hotel ile.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Du! kila mara?
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    sijui kama watawahi coz hii ni mara ya pili hii hotel inaungua. Hii inaonyesha hatujifunzi kutokana na makosa. Mia
     
  9. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kweli GT nakuongeza like lingine mkuu...
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    moto ulitokea Jumapili, September 23, 2007 karibu miaka mitano baadaye moto mwingine!!!! Hapa kutakuwa na namna si bure.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sinema NYINGI zinaendelea KUTUSAHAULISHA Dr.ULIMBOKA.hi ni Movie ya nane.
     
  12. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Too much
     
  14. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sinema zimeshika hatamu, mara Jk agawa ng'ombe kwa wamasai..tehe
     
  15. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,061
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimeisikia juu juu, vp hakuna aliyepoteza maisha lakini?
     
  16. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii ni kwa sababu tumekuwa wagumu kusahau muvi ya uli, sasa wanajitahidi kutusahaulisha by any means!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Wanajua wenyewe Mkuu lakini moto mwingine baada ya miaka mitano inatia shaka labda wanaiunguza hata ule moto wa 2007 kuna watu walidai wameiunguza. Inataka uchunguzi wa kina na watu waliobobea katika maswala ya uchunguzi wa moto ili kuweza kulithibisha hili, na Tanzania sidhani kama tuna wataalam kama hao.

     
  18. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu BAK, hata mimi nimeshangaa. Hawa wahindi huenda wanaendeleza huu mchezo wao. Mara ya kwanza ilipoungua wakalipwa na bima na jamaa walisikika wakitamba kuwa "baada ya kuungua tutakuja na kitu kikali zaidi". Naona tena wanataka kuja na kitu kingine kikali zaidi, lol! Nimewahi kusikia story ya mhindi mmoja huko Arusha aliyekuwa na kawaida ya kuchoma nyumba zake moto halafu analipwa na bima. Walipoona amezidi wakamfanyia ujasusi wakakamata mawasiliano yake ya simu na watu waliokuwa wanapanga nao huo mchezo mchafu, nasikia aliishia kunywa sumu wakati akingojea kesi yake.
    Halafu nasikia pia mh. Ali Hassani Mwinyi ana hisa hapo.
     
  19. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah, umeua kabisa..
     
  20. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa matukio planned, haiwezekani akafa mtu hapo. Tusubiri kusikia tathmini ya uharibifu
     
Loading...