Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel nzuri morogoro kwa mapumziko

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Raimundo, Jun 23, 2010.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,858
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna siku humu jamvini niliomba maelekezo ya Hotel za mjini Morogoro kwa mapumziko, bahati mbaya niliondoka hewani ghafla na zoezi halikufanikiwa (kuna vimatatizo vilijitokeza), nataka kuresume ratiba.
    Naomba kwa wale waliotoa maelekezo yao na wengine wenye kujua wapi niende wanisaidie kunielekeza. Hope nitapata ushirikiano wenu wana jamvi.
     
  2. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna hotel pale karibu na stendi sikumbuki jina, ila ukishuka tu kwenye basi utaiona au uliza wale wapiga debe.
     
  3. Mzeeba

    Mzeeba Senior Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa vile umetaja hotel basi sidhani kama unataka kujua kuhusu guest house ambazo ziko nyingi zenye hali nzuri sana na ukiacha bei kuwa poa nazo huduma kama most hotels. kujibu ombi lako jaribu hotal hizi

    1. Morogoro hotel. sasa imekarabatiwa na iko juu. mandhari mazuri sana
    2. Hilux hotel, hii malazi mazuri ila imejibana sana. eneo limejaa hakuna mandhari nzuri
    3. Dragoner, wana vyumba vichache ila pametulia sana
    4. Arc Hotel, Mpya na view yake nzuri san, wana garden kubwa kuliko hotel zote morogoro. Sijui kuhusu malazi. Ila wana excellent food services
    5. Oasis Hotel, hii ya siku nyingi kidogo. malazi nadhani pamechoka kiasi, ila wana huduma nzuri na chakula poa. mandhari nitulivu
     
  4. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,858
    Trophy Points: 280
    Viwango vyake vikoje Kiongozi
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuna ile aliyokuwa Mh Ditopile kabla mauti hayajamkuta..jina nimeisahau.
     
  6. Mzeeba

    Mzeeba Senior Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukimaanisha nini? sidhani kama tanzania tumeshaanza kutumia star ratings, ila unaweza sema ziko 3 stars
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,858
    Trophy Points: 280
    Nipe maelezo ya kina kuhusu hizi nilizored, uhitaji wa kufanya booking, nitafikaje etc
     
  8. araway

    araway JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    inaitwa hilux hotel imejibana sana lakini jiko limepata mpishi
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    duh
     
  10. araway

    araway JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    labda nikusaidie kwa arc hotel! hii ni hotel mpya na ina huduma nzuri sana za misosi, for bed n breakfast wana charge 50000 kwa single na 65000 dauble. hizo tariffs ilikuwa ni mwezi wa tisa mwaka jana hope bado zinatumika hizo.
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu moja inaitwa B-Z iko maeneo ya nane nane imetulia sana........hasa vile vibanda vyake vya kulia kinywaji pale nje......yaani vimechimbwa kukuweka kidharura dharura
     
  12. Mzeeba

    Mzeeba Senior Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maelezo ya kina nimekuwa shirika la habari ndugu?
    for ARC hotel visit this web page http://archotel-tz.com/ na utaweza ongea nao moja kwa moja
    kwa Dragoner sina contact details zako
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,858
    Trophy Points: 280
    Asante sana hii itanisaidia.
     
  14. Mzeeba

    Mzeeba Senior Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maelezo ya kina nimekuwa shirika la habari ndugu?
    for ARC hotel visit this web page http://archotel-tz.com/ na utaweza ongea nao moja kwa moja
    kwa Dragoner sina contact details zao
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo niliyoweka kwenye nyekundu wao ng'ombe ni mungu wao kwahiyo hawana huduma ya nyama hapo kama unapenda kula nyama.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh !
     
  17. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2015
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    kuna hoteli Fulani moro gari inafichwa kwenye kijumba chenye mapazia (inafaa wakina Baba Fanueli=wezi wa wake za watu)
     
  18. M

    Msingida JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2015
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kola hill hivi bado ipo?nililala hapo miaka ya tisini na kweusi.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2015
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bao tatu lodge iko msamvu au makumaku guest iko njia ya kwenda SUA
     
  20. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2015
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 14,645
    Likes Received: 3,279
    Trophy Points: 280
    Kingsway,midland na gwami hotel zote zipo karibu na stend ya msamvu na ni nzuri sana
     
Loading...