Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel na Guest za Ghorofa Zenye Tinted Manzese Balaa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Songambele, Dec 30, 2010.

  1. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Jana jioni mida ya saa moja na nusu hivi palikuwa balaa na foleni kubwa mtaa ule wa tip top baada ya wananchi na wapita kujaa barabarani na kushangilia kile kilichokuwa kinatokea katika moja ya chumba cha hotel ghorofa kama ya nne hivi.<br />
    <br />
    Jamaa alikuwa akiibanjua amri ya sita na kuamini kabisa yuko faragha kumbe alikuwa yuko nje na akitoa burudani kwa odience ya kutosha na kushangiliwa ile mbaya, yaani ilikuwa drive in flani ya enzi zile kwa wenyeji wa Dar. Binafsi nilijisikia vibaya kwani watazamaji ilikuwa na watoto pia halafu kwetu uswazi.<br />
    <br />
    Hala hala wateja wa guest madirisha ya vioo na mko ghorofani, chabo za namna hii hazinogi sana. Jamaa alistuliwa baadae sana na kufunga pazia lakini aliiacha gumzo kubwa, mie mambo ya kikubwa najua iko na forum yake sasa hii ya manzese sijui ndio jana tu au kuna ambaye alishaona.<br />
    <br />
    Inawezekana kabisa jamaa aliingia jioni na kuanza uchakachuaji wake lakini vioo hivi mchana wa nje haoni ndani balaa usiku ukiwasha taa.
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mpe pole zake
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ghorofa ya NNE?? Mtu aliye chini anawaona walio kitandani ghorofa ya NNE?? HERI! Tanzania tumeanza kuwa warefu....!
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapo na mi sielewi hata kidogo,kuna uwezekano kwamba wabongo tumerefuka sana
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaa! Chichemi mie.
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unacheza na chabo wewe...
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Labda walikua wamesimama karibu na dirsha.
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Uongo uliokomaa!!! Ghorofa ya nne mtu uonekane live!!! Hii sasa kali, labda ni kuyafungia mwaka 2010
     
  9. n

    ngoko JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda watazamaji walikuwa darajani
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii story sidhani kama ni reliable! unless jamaa alikuwa ktk balcony! Wajua ghorofa ya nne ni kama 5 floors up?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    watu wamesomea kupiga chabo nini
     
  12. N

    Nyangaluda Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Natamani na mimi ningewaona!:embarrassed:
     
  13. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    teh! teh! teh! teh! teh! teh! teh! teh! wewe mchokozi
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du au waliweka screen kubwa
     
  16. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mambo hayo ni ya kishenzi na mwelezaji wake lazima awe hivyo pia
     
  17. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 4,980
    Trophy Points: 280
    Afu mida iyo ni kawaida Tip Top Kukuta foleni, sasa kama jamaa anasema foleni imesababishwa na mambo yetu hayo vi kuhusu siku zingine.
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    poleni watazamaji, mchezaji haimhusu. Lakini hii kama ya kutunga vile!, yaani ghorofa ya nne wapita njia wanapiga chabo!?. Haya bana.........
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ?????????????????????????
     
  20. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana kabisa na watoa hoja, lakini nahakika mapapalazi walikuwa kazini mida ile watatoa detail, lakini kuona ghorofani mpaka uwe mrefu? sio ukikaambali pia utaona kama ukiwa tiptop na ukakaa barabarani madirisha makubwa unaona clear bila chenga, just matter of time utasikia from other source.
     
Loading...