Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel manager

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by STEGRA, Aug 21, 2012.

  1. S

    STEGRA Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani natafuta kazi lakini iwe mkoa wa dsm,bagamoyo au morogoro
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usichague mikao kama ndo kwanza unatoka chuo, lkn kama ni mzoefu wa kazi hapo ni sawa
     
Loading...