Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotel inauzwa, Morogoro Msamvu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Aug 7, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    [font=&quot][/font]
    ipo morogoro msanvu kitovu cha moro. Ina vyumba vya kulala self-contained 22, bar kubwa na jiko. Inafanya kazi. Ipo busy sana upande wa bar na jiko. Imejengwa katika eneo lenye mvuto wa kibiashara na ina mandhari yenye kuvutia.ipo katika kiwanja chenye ukubwa wa mita za mraba 3600. bei us $ 1,950,000. piga namba hii:0717114409
    .​
     
  2. Majimoto

    Majimoto Senior Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    $ 1,950, 000 x 1600 = 3,120,000,000.00
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    It needs some vijisenti to buy it!
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Are you serious? hotel ya 3.12billion Morogoro? aah wapi, you are kidding!
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    NSSF wamejenga mabibo hostel kwa USD 10,000,000. Mabibo hostel ina capacity ya 4000 beds. Wewe unauza hotel ya capacity ya 22 kwa USD 1,950,000. Hivi hizo bei huwa mnakokotoa vipi?
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Is April's fool day here already!??
     
  7. m

    mussaar Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya wadau hotel ndo hiyo iko sokon
     
  8. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mkuu unaweza kutuambia kwanini inauzwa?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, sidhani kama kuna usahihi hapo.
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba siifahamu hoteli yako, naamini hiyo bei imepaishwa zaidi ya mara nne ya bei. Hebu tutajie jina la hotel ili tuidhaminishe. Maana Ile hotel ya ghorofa nne pale karibu ya kambarage IMK gharama yake ni 1/4 ya hiyo

     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    bilion tatu, milion mia moja na ishirini elf
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Angekuwa Nyerere angesema watz nowdays wameendelea hotel inauzwa 3billion wakati kuna mtu mlo mmoja kuupata kwa siku issue
    alafu anaangua kile kicheko chake kilee
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kweli, hakuna isahihi. I wanted to write 10,000,000. thank you...
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ooooops!
     
  15. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna jamaa yuko tayari kabisa kununua hiyo hotel, ila tu ameomba kulipa kidogo kidogo (installments).

    Kwanza atalipa mil 50 halafu mumkabidhi aanze ku operate then atakua analipa kila siku kutoka kwenye daily income atakayokuwa anapata!
     
Loading...