Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hotel in dar es salaam

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by emilwayne, Feb 23, 2012.

  1. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni msaada kwa anaye juwa hotel ya bei rahisi hapa dar ataje hapa na bei yake.
     
  2. J

    Jini Mapembe Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tafuta gesti
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nenda mabwepande
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Taja unataka hotel ya sh ngapi alafu watu watakusaidia kukuelekeza.
     
  5. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Serena zamani mouven peak iko cheap sana nenda kajioneee mwenyewe safari njema
     
  6. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wataka kuinunua?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Bei rahisi kwa kulala,chakula au kuinunua?
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inategemea na wewe unataka nini lakini zipo za kuanzia bei ya chini kabisa kama buku 15 na mpaka dola 300 weye tu. haya sema unatakaje??
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha,u have made my night
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Unataka iwe maeneo gani Manzese, Tandale, Mburahati,Kigogo,M/nyamala,Buguruni,Vingunguti au temeke?!!
    MAPROSOO.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Siku hizi kuna gest nzuri sana huku.

    Njoo hapa big braza, ipo moja mpya very classy, bei 10,000
    Hakuna chabo wala udokozi

    Ukijidai kwenda sinza, ondoa namnani maana hii ni ya wenyeji kabisa
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ha ha haah!! Inahitajika ufafanuzi hapa..
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Hapo manzese wanatisha kwa chabo!! hata kama ni chumba cha gorofani. sinza ndio mpango mzima.
    MAPROSOO.
     
Loading...